Nuốt Tinh Trùng

Có mom nào hay nuốt dịch của ôx nhà xong thường bị nôn ko ạ ?? Ôx em quan hệ có khi thì xuất trong cũng có khi ảnh làm em đuối quá xin ngưng thì ảnh kêu em 69 hoặc BJ để ảnh xuất được , em thì sợ đến nôn cả đêm mà ảnh cứ ép rồi dịnh lại , mà ôx em gần ra thì ko chịu tự làm ảnh cứ để yên đó em làm ... hôm hỗm lần đầu tiên xuất trong miệng em rồi bảo nuốt , nguyên ngày đó em như nôn suốt , xong nói ảnh cái dạo này ảnh sợ em rút ra giữa chừng ảnh cứ kẹp đầu lại em như muốn ngạt thở luôn í , mà cứ xuất thì bảo nuốt còn hỏi em thấy sao nữa ? 🤕 em ko biết trả lời sao hết . Em thấy mùi nó khó chịu kiểu sao ấy các mom ? Hay là tại do mới vài lần đầu em ko quen ạ ? Chứ mới vừa nãy ảnh ép em nữa em nói làm v hoài em ngộp thì ảnh nói em “ vợ ngta thì ko bị gì tới vợ mình cái chê “ ảnh còn nói em ko thương yêu chiều chuộng gì ảnh hết 😓 nói tới câu đó nên em đành câm lặng làm ôx vui lòng , nhưng lúc ngộp quá em đẩy ra ôx em càng giữ chặt hơn em thì mít ướt quá nên vừa chiều ôx vừa khóc tầm 10p đến lúc ảnh gần xuất ảnh cho nhanh hơn em muốn nín thở luôn ạ , ảnh xuất em bị sặc mà cũng vẫn phải ráng nuốt xong mới dám lết vào nhà tắm ạ . Lần này lần thứ 5 rồi mà em vẫn nôn , giờ mỗi lần ảnh ko thích quan hệ thì bảo em BJ hoặc 69 em sợ muốn chạy luôn , mà ko biết nói sao cho ảnh hiểu bây giờ nữa ? Các mom nào có kinh nghiệm thì tư vấn giúp em với ạ giờ em tập làm quen hay là nên giải thích để ôx em hiểu đây các Mom ? 😣 chứ giờ em bắt em quan hệ em ám ảnh quá

2 78

Thảo luận

Mình thì còn chả bao giờ làm cho ck ý đừng nói là nuốt.đc cái ông ck k bao giờ ép vk làm.mặc dù ông rất thích đc nv
04/08/2018 21:04 Trả lời
Ck m kĩu k thuong zk v
Chả .. Ck mình không bao gio có cn đó toàn chiều mình thôi. Gần ra la lôi đầu. Không cho vào miệng. So zk gớm.
Ôi e lm j củng chiều ổng hết chứ cái khoản nuốt đó e chịu thôi. E mà thấy cái j nhầy nhầy là e kinh lắm ói hơn say nửa
04/08/2018 18:04 Trả lời
Nói thật là mình cũng tỡm tt lắm, nhưng mỗi lần làm thì ck mình ko xuất trong miệng, cũng ko ép mấy chuyện đó, cứ gần xuất là rút ra để xuất bên ngoài ko à😊
Hôn hit. Liếm láp thì đc. Chứ xuất vào mồm để vk nuốt thì kinh bỏ mẹ ra. Lại còn cái khoản dí chặt đầu nữa. Có ngày tắc mẹ thở ở chym ck ý
Gặp mình chắc mình chửi cho nguyên 1 bài văn tế quá, vợ người ta ông thử rồi hay sao mà biết mà vợ ngta với chẳng người tây. Toàn mấy thằng cứ xem sex cho lắm vào xong ám ảnh, lấy vợ và ny ra làm thí nghiệm. Quan hệ là phải do đôi bên tự nguyện và thoải mái thì mới thăng hoa đc. B cứ bảo để nó ngậm quả dưa chuột nguyên 15p xem nó mỏi mồm ko, rồi xuất bắt nuốt thì để giờ tao đái vào mồm mày xem mày thấy như thế nào nhé. Nói thế chứ,chắc trc mặt chồng b, b cứ thử lúc nào vợ chồng vui vẻ rồi góp ý vụ này xem sao. Nói thật là mình cũng BJ rồi nuốt đủ kiểu cho chồng, nhưng về phía chồng cũng tạo cho mình cảm giác thoải mái trong chuyện ấy, cũng chú ý đến việc làm cho mình có khoái cảm, để mình cũng có mong muốn đáp lại, cái gì mình ko thoải mái thì cũng ko nài ép. Nếu có thể nàng nên nói cho lão biết chúng mình (vợ ngta) và chồng chúng mình (chồng ngta) ntn nhé😂
04/08/2018 16:04 Trả lời
Cảm ơn Mom nhiều lắm nhé
như thế nào là :vk ngta thì ko bị gì tới vk cái chê ) ổng thử rùi hay sao mà bit vk ngta nghe thấy mà ghét , vk thì phải thương chú làm gì mà như cái kiểu đó , nếu là m m sẽ ko chấp nhận kiểu đó , ck m ổng rất thích m Bf cho nhưng chỉ cần m nói ghê cái là thôi liền lại y vk kiẻu kc ngay , chuac b sớm tìm ra phương ân thích hợp, còn m ko thích thì đừng ép
M k nuốt đc nghe mùi thôi đã thẩy tởm rồi
Đúng là ích kỷ. Qh là vk ck tự nguyện thế mà đặt điều qh thế này thế nọ. Mình ngửi mùi tt thôi đã thấy kinh rồi. Hix. Lại còn bắt nuốt thì ối zời ơi cút ra ngay.
04/08/2018 15:04 Trả lời