Tư vấn

Các m ơi, có m nào bị người yêu hại mất đời con gái và có ý định vá lại ko ạ? Giờ chia tay người yêu rùi, ko muốn cho ck sau nj biết, a ấy sẽ ko tôn trọng mình nữa..

1 60

Thảo luận

Minh nghi kg quan trong ban
04/09/2018 19:04 Trả lời
Khõi phải vá, trước khi yêu nói thẳng luôn, chịu đc thì chịu ko thì thôi giống mình vậy
04/09/2018 10:04 Trả lời
Chỉ sợ h yêu thì sao cũng dc, mà cưới về lại lôi ra nói khi có chuyện nj nọ
Giờ ai còn quan trọng chuyện trinh tiết nữa thì bỏ đi bạn ạ
Nói thì nói vậy chứ thằng nào mà ko muốn vk còn trinh..đời vãi
Nói thì nói vậy thôi chứ thằng nào ko muốn lấy vk còn trinh..đời vãi vậy đó
Khõi phải vá, trước khi yêu nói thẳng luôn, chịu đc thì chịu ko thì thôi giống mình vậy
Theo mình thì bạn vá cũng đc. Nếu còn thì đc tôn trọng hơn vì ko phải người đàn ông nào cũng giống nhau. Có người rất tốt lúc đầu nói ko quan trọng nhưng sau lấy về rồi có vấn đề gì lại lôi ra nói. Mình gặp nhiều trường hợp vậy rồi. Biết là con gái giờ cũng thoáng nhưng ko còn cũng thiệt thòi cho bản thân lắm
04/09/2018 08:04 Trả lời
Cái quan điểm tào lao, chỉ cần bạn thành thật vs người sau, tình yêu đủ lớn thì cái màng trinh ấy hk là gì cả, mh cũng từng qhe vs nyc, đã chia tay, và mh quen ck hiện tại,a cũng biết mh đã từng nhưng a hk quan trọng việc đó, chủ yếu là trân trọng cuộc sống bây h mom ạ
Ngay cả bạn còn quan trọng nó đến thế hỏi sao đàn ông nó không đòi hỏi vớ vẩn. Theo mình nên tràu dồi nhân cách hơn là quan trọng cái đó bạn ạ. Rồi bạn sẽ gặp 1 ng đàn ông tốt.
Đàn ông ko ai giống ai có người rất quan trọng chuyện đó các m ơi
Thì ngay cả con gái các mom còn để ý vậy nhủ. Một ng đàn ông tốt và y thương mình chẳng bao giờ hỏi cái đó bởi họ biết đâu thật sự mới là điều quan trọng của 1 ng phụ nữ
Theo mình biết chữ trinh đâu phải màng trinh một mình đâu. Nó còn hiện lên ở bộ phận khác mà. Như mình hồi đó ngực căng, núm k có. Giờ chồng xài riết ngực mềm, núm bự. Ngả màu .....vậy nên b nên suy nghi liệu vá lại có cho ngta cảm giác tin tưởng k hay là nghi ngờ...
Mình các chỗ khác ok b ah
Đàn ông có kinh nghiệm thì dễ nhận ra lắm, thà chân thật thẳng thắn ,thời gian quen họ sẽ hiểu con người b không phải mất vì dễ dãi. Chứ còn làm rồi để phát hiện họ sẽ nhìn b con mắt khác.
Nếu nta yêu mình thật lòng thì kg qtrọng chuyện đó đâu b, mình cũng từng yêu sai 1ng, từng qh. Sau này quen ck mình, ck vẫn biết nhưng rất yêu thương và chiều chuộng mình. Quen 4năm và cưới gần 1năm rồi vẫn vậy.
Quen người sau nj m vẫn qh trước cưới lun hả
Uhm mom, mình muốn ck mình biết qkhứ của mình để sau cưới kg ngỡ ngàng, nếu chấp nhận thì tiến tới, kg thì rút lui cho sau này khỏi đau khổ, cũng may ck mình là ng hiểu chuyện, đến giờ cưới rồi cũng chưa bao giờ a ấy đem qk của mình ra để dằn vặt hay trách móc gì mình hết.
Oan cho nyc bạn quá, b tự nguyện mà bảo ng ta hại đời con gái b... như thế ng ta bảo là vừa ăn cắp vừa la làng đấy!
Bạn ko bit đâu, lúc đầu là bị lừa thiệt, nhưng sau nj mình nghĩ lại lỡ rùi nên theo, nhưng người đó lừa mình, ngta đã từng có vk con rùi đó