Nuốt tinh

Có mom nào hay nuốt dịch của btrai nhà xong thường bị nôn ko ạ ?? Bạn trai em quan hệ có khi thì xuất trong cũng có khi ảnh làm em đuối quá xin ngưng thì ảnh kêu em 69 hoặc BJ để ảnh xuất được , em thì sợ đến nôn cả đêm mà ảnh cứ ép rồi dịnh lại , mà bạn trai em gần ra thì ko chịu tự làm ảnh cứ để yên đó em làm ... hôm hỗm lần đầu tiên xuất trong miệng em rồi bảo nuốt .Các mom nào có kinh nghiệm thì tư vấn giúp em với ạ giờ em tập làm quen hay là nên giải thích để bạn trai em hiểu đây các Mom ? 😣 chứ giờ em bắt em quan hệ em ám ảnh quá

0 40

Thảo luận

Haizz. Hok thích thì nói hok thích. Là người iu chứ có phải nô lệ tình dục đâu. Khi quan hệ là hai bên phải thoải mái, nếu nó làm bạn khó chịu thì dừng lại.
04/09/2018 10:04 Trả lời
Gớm lắm bạn
Chưa bao h, chỉ có anh ấy xuất vào xong mình đi nhổ ra. Ảnh cũng ko bao h ép mình nuốt
Ko thích thì ko làm bjo y đã v oy thì b mà xd cưới khó sống lắm
04/08/2018 17:04 Trả lời
K thích thì nhổ toẹt ra. Cái đồ đàn ông ích kỉ, lỡ nó có bệnh là mình lãnh đủ
04/08/2018 17:04 Trả lời
Nhổ ra bắt mình nuốt lại
Vậy dẹp nó luôn đi, chưa j mà đã ép ng iu zậy rồi. Sau này lấy về nó hành hạ bạn thế nào nua
K thích thì ai ép đc, ny chứ phải bố đâu mà muốn j cung đc, đọc bài của mom thấy ông ny mom có vấn đề, gặp phải ny e chắc e táng cho phát
04/08/2018 16:04 Trả lời
Có ns j đi nữa ong có nghe dau
K nghe thì ct thôi. Có cái kiểu độc quyền là đã k ưa nổi rồi mom.
Mình 1 lần cố gắng mà nôn và a sợ tội mình nên là thôi ko bao giờ a làm vậy nữa.tại a bảo e bi a sướng muốn xuất luôn ấy.mình bảo thì a cứ xuất xem thế nào rồi 1 lần và mãi mãi ko có lần nào nữa.mình chạy vào nvs nôn mà a chạy theo vén tóc,vổ vổ sau lưng cho mình.còn luôn miệng bảo a xin lỗi lần sau a ko làm vậy nữa rồi ôm mặt mình hôn lên trán.yêu là thương và cùng nhau chứ ko phải bắt ép nhau bạn nhé
ẩn danh ns chục lần ông vẫn cung đau mình chả pk làm s hết m
Ẩn danh vậy tớ chịu rồi.chỉ nghĩ cho bản thân chẳng nghĩ gì cho ny hết.đàn ông gì kỳ vậy.có yêu thương thật ko hay là chỉ để thoả mãn
Nên noi đi bạn chứ z k ổn đâu , sau ảnh hưởng lắm
Bn dang giong tình tràg của 1 mom luc nảy chia se đó .bn nen chia se ý muoncua mh .bao luc quá thì k còn là ty nua
Mình tìm mọi cách để khuya nhủ rồi k dc
Ẩn danh ck mh a ay cung nghien sex nhung k bao h keu mh hun cau nhỏ hay j cả .mh đang dinh mai cho a di bac si tam lí day nè .
Kinh thật đấy mom
Hơi có vẻ biến thái hơi mom nhỉ! Lúc trc mình cũng có ng iu a ta cũng bảo mình mút cái ấy đi... nhưng mình ko chịu, thế là a ta bảo mình ko chiều chuộng, ko nhiệt tình. Mình mặc kệ
Ẩn danh qua ảnh làm mình mệt đừ ra ln mà còn bảo mình lém cái đó nữa ak