Tưởng tượng đến cảnh ny mình chịch con khác cảm giác đau đến nghẹt thở

Trước khi quen mình a ta có quen 1 bà chị đã có ck sau đó ct rồi a ta đến với mình Giờ mình mới phát hiện a ta vẫn quay lại với chị kia trong khi đang quen mình Nói chung a ta bắt cá 2 tay Mình với a ta ko gặp nhau từ hồi mùng 1 tết đến giờ tới gặp nhau mình đọc dc tn chị kia Xưng vk vk ck ck chị kia còn nói ước gì dc ôm a ngủ còn nói e muốn có bầu với a a ta tl từ từ sẽ có mà e chị kia hỏi a có yêu e ko a ta tl ko yêu e chứ yêu ai thấy tn đó mới 1 tuần qua Mới đây chị kia nt tiếp a làm đàn ông trưởng thành dc ko đừng như con nít e gọi ma a cứ tắt mày hoài a ta tl làm gì làm tui ko quan tâm Mình kiếm chuyện xong về nhà chửi a ta theo đường về a ta im lặng Lúc đó mình có lén lấy sdt chị kia Về mình giả bộ bạn của ny mình hỏi lúc này chị ở đâu sao ích gặp chị thế chị kia tl ở sg rồi giả vờ hỏi lúc này vẫn quen a Hoàng chứ chị tl vẫn quen bt mình hỏi có gặp nhau thường xuyên ko chị tl mới gặp hồi tết ngày nào cũng gặp Nghe câu đó là mình hiểu rồi Lúc tết a ta dành thời gian cho chị kia Ngày nào cũng xoạc nhau ôm nhau ngủ Nghĩ đến mình sụp đỗ... bao lâu nay mình bị hắn lừa lừa..

1 74

Thảo luận

bỏ đi k đáng . coi như ngồi xuống đái 1 bãi hết luôn
04/09/2018 18:04 Trả lời
Vâng mom mình bỏ rồi Ko hối tiếc chút nào vì hắn ko xứng làm mình đau lòng
Quá đau bạn ạ :( mong bạn sẽ đá thằng ny này đi thật xa. Đừng để nó lại gần mà đau khổ
04/09/2018 14:04 Trả lời
Giờ đi xa quá xa rồi hihi
Chị và a yêu nhau hơn 2 năm.con bé kia thì quen a là nó thích a trước chị,biết a trước chị nhưng a ko yêu nó.nó ở gần nhà a.rồi ko biết say sưa thế nào ngủ với nhau có bầu rồi chị nt hỏi nó còn quá trơ trẽn và nói giọng đầy thách thức,kiểu như nó thắng rồi,nó giành đc ng nó yêu rồi.chị hiền từ cho đi mà ko 1 lời oán trách a hay nó.a và nó cưới mà ko hề hp,chị lại càng thương a.hôn nhân ko tình yêu thật đau khổ. Chia tay sớm đi e ạ.sẽ sớm nguôi ngoai thôi
04/09/2018 14:04 Trả lời
Còn a này cũng quen chị kia trước e Nhưng e ko tránh dành cho đi ln cho bớt khổ...
delete ngay và luôn
04/09/2018 12:04 Trả lời
Bạn yêu bằng lí trí. Rồi sẽ quên dc thôi
milk tea nhưng mình đã trao thân cho nó rồi nhắc lại hối hận quá mom ak
Cho thang kia vao danh sach den cho roi.sao pai suy nfhi chi cho met.ngoai kia con nhieu ng tot.a ta chan la gi ma pai ban tam.sau nay ban lon hon truong thanh hon ban se thay a ta la ng dan ong k tot .vo liem si chan xung dan de minh buon va sn va han ta
Hiii.len day nhung ng da so l xo gd het roi ho da tung trqi ho khuyen e.tot nhat nen bo no ki.k biec gi pai tuc nhung thang bi oi nthe
p_84935280xxx ukm mom Tức vì mình từng tin tưởng nó quá nhìu ak nghĩ lại mình ngu vl
Ơ 。đáng lẽ ra bạn nên ghê tởm ny b chứ . Sao lại nghẹt thở như kieur ghen tuông
Lúc đó ko suy nghĩ ra gì bạn ơi Về tới nhà 1h sáng gọi đt chửi nó xong nt cho chị kia... Giờ bỏ nó rồi
Ko đáng để mình yêu đâu mom, cũ đi thì mới tới... Còn nhiều người tốt hơn và họ biết tôn trọng mình.
Ẩn danh mom cố gắng lên nè, đẹp hơn và làm có tiền nữa thì một ngày nào đó nó sẽ hối tiếc, thì lúc đó cũng đã quá muộn rồi.
Mong Cún thanks mom nha [47]
Va phải những thành phần như thế mới rút ra đc nhiều bài học mom ạ. Cố lên. Ngoài kia còn nhiều ng tốt lắm.
04/09/2018 11:04 Trả lời
Bỏ ngay b oi. Đau khổ lắm
04/09/2018 11:04 Trả lời
Ukm mình bỏ rồi mom Biết chuyện là bỏ ngây và luôn
Tốt nhất bạn nên chia tay đi đừng rây vào thằng như thế ko sau nay bạn khổ đấy
04/09/2018 09:04 Trả lời
Uh chúc bạn sóm tìm đc người yêu thương và chân trọng bạn
Hà Trang thanks mom nha [47][47][47]