Dọn mỡ

NẾU CƠ THỂ BẠN DƯ THỪA QUÁ NHIỀU MỠ NHƯ TRONG NHÀ BẠN ĐANG CÓ TRỘM : ***TRỘM CANXI CỦA BẠN MỖI NGÀY VÌ TRONG CƠ THỂ BẠN DƯ MỠ NÓ LÀM THẤT THOÁT HAO HỤT CANXI CỦA BẠN KHỦNG KHIẾP,MÀ THIẾU CANXI NÓ SẼ GÂY 147 LOẠI BỆNH KHÁC NHAU TRÊN CƠ THỂ BẠN! ***TRỘM HỆ THỐNG GIAO THÔNG TRONG CƠ THỂ BẠN,À NGHĨA LÀ NÓ CHIẾM HẾT MẠCH MÁU CỦA BẠN ĐẤY,LÀM TẮC NGHẼN HẾT GIAO THÔNG,TẮC NGHẼN HẾT MẠCH MÁU! ***TRỘM TUỔI THỌ CỦA BẠN! VẬY BẠN NHÉ TRONG CƠ THỂ BẠN DƯ THỪA QUÁ NHIỀU MỠ NHƯ TRONG NHÀ BẠN ĐANG CÓ TRỘM .. ***HÃY BẮT ĐẦU CHIẾN DỊCH ĐUỔI SẠCH BỌN MỠ KHỎI CƠ THỂ Oh Zeeeeee.... Và TRỘM mất cả hình thức của bạn nữa ạ,trông sẽ già hơn rất nhiều so với tuổi và xấu nữa nhé, mặc gì cũng hung đẹp ý!!!

0 1

Thảo luận

Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "nghén" không? Bạn hay tham khảo thông tin về vấn đề bạn đang quan tâm tại link dưới đây nhé: https://lilycare.vn/health/article/keyword/nghen Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
04/12/2019 20:04 Trả lời