Rỉ ối

Các mom ơi kb có phải mình bị rỉ ối không mà ướt hết quần các mom ạ. Hnay là nds r mình đau lưng và hơi đau bụng nhưng bụng đau thành cơn thi thoảng đau thôi k dám gọi ck vs bm ck vì sợ không phải sắp sinh mà ra viện giờ này thì khổ lắm

0 39

Thảo luận

Mình đi viện r các mom ạ. Nhưng chưa đẻ
09/04/2018 07:09 Trả lời
Có dấu hiệu sinh là sắp đẻ r đó mom
E đơđợi mãi đến h mà chưa đau bụng các mom ạ lâu lâu đau chút
Rỉ ối thì hiện tượng như nào hả các mom. Mình có cảm nhận đc là nc đag rỉ ko hay chỉ bít quần con ướt thui
09/04/2018 05:09 Trả lời
Đi bv liền đi mon...ngại ji nữa...để lâu nguy hiểm mon ơi
09/04/2018 03:09 Trả lời
Rỉ ối thì nên đi viện.nếu rỉ hết ối nguy hiểm đó m.mình bị bể ối mà còn ko đau bụng mà vẫn sinh đây m ah.nên chú ý đến nc ối thà mất công 1 tý đến bv còn hơn là onha cứ lo lắng rồi lỡ ch gì xảy ra hối hận cũng quá muộn
09/04/2018 02:09 Trả lời
ri ối Thi mom di bvien để lâu nguy hiểm
09/04/2018 01:09 Trả lời
Theo dõi thêm xem sao m. Còn thấy rỉ nữa ko? M ở đâu mà mưa vậy. Hn ko mưa luôn
09/04/2018 01:09 Trả lời
Ôk mom ơi cảm ơn mom nhé
Ẩn Danh có j thông báo lên đây cho mọi người yên tâm nhé. Cố gắng lên chắc sắp đc gặp con rồi đó
Ối rỉ la chảy ít nhug chay lien tuc,ối vỡ la ra nhiêu...nhug m nghj mom nen ra vien dj mom ak
09/04/2018 00:09 Trả lời
Nãy mk đi wc lấy giấy lau thấy 1 ít nhầy và máu mom ạ. Ối vẫn ra ít mom ơi
Vay la cbj sinh roi do mom.cug co ng vo nuoc oi ui ma k nge dau bung j ca
ĐĐi đẻ k chờ giờ
Kb có phải k ý mom kp gọi cả nhà thức kì lắm
K chủ quan đc m ơi. M thử ngửi xem nếu mùi hơi tanh tanh thì ối đó. K ổn đâu đừng chủ quan
E 37w chưa thấy dấu hiệu j.mấy hnay chỉ cứ buồn đi wc mà k đi nổi, ngồi tí thì đi nhưng kp táo đâu, đi vẫn bt k đau rát j. R đêm bụng cứ râm râm đau k lật nổi người. Kb dấu hiệu j chưa
minmon trc e cũng đau ng lắm hnay thấy huyết hồng vs rỉ nc nên mk nghĩ sắp sinh á
Tháng cuối phải để ý mom ơi cứ vào viện ktra cho chắc, nói k phải gở mồm chứ có vấn đề j lại hối k kịp. Nhưng thực ra nếu bị rỉ ối thật thì vẫn cầm cự đc thêm 1 tuần r đẻ
Ẩn danh e vừa đi tiểu lấy giấy lau thấy nhớt nhớt vs máu mom ạ nhưng k đau bụng
Ẩn Danh vậy là săp sinh rồi đó mom. Chắc chắn đó. Ra huyết hồng là báo sắp sinh r đấy. Mình chưa thấy gì