Bế tắc

Khi người yêu rũ bỏ động lực nào giúp mình vượt qua với con vậy?có mom nào cùng hoàn cảnh mình k?Mình chưa dám nói với bố mẹ.Sợ bố mẹ ngã quỵ.Mình cũng k muốn bỏ con.Xin mọi người giúp mình với

1 70

Thảo luận

mon đi làm chưa?nếu còn đi học thì nên nói chuyện sớm vs bố mẹ để có phương hướng
09/17/2018 21:09 Trả lời
Mình đã được 22 tuần. Và đơn thân ạ. Mom còn có ny bên cạnh mà. Cố gắng nhé
Haizza, mom gặp phải thằnthằng sở khanh hay sao vậy mom
Đag ở hoàn cảnh như của mom 😌
09/17/2018 19:09 Trả lời
Gắng lên b ơi. Đc thấy con ra đời khỏe mạnh là có tất cả,lúc đó chỉ cần con thôi. M ở hà nội,giờ m đag ở quảng trị cùg bố đứa bé,nói chug là cs cũg chỉ là chờ đứa bé ra đời,sốg đc ngày nào hay ngày đó thôi
Không Quan Tâm mình zalo tâm sự cho đồng cảm đi.Sao b đi theo ngy xa vậy?hic
Cố lên bạn đừng bỏ con tội nghiệp cha mẹ nao cung thương con bố mẹ bạn sẽ hiểu thôi
09/16/2018 05:09 Trả lời
Ko biết phải nói sao nhưng mình mong mom cố lên. Nói với ba mẹ rồi cùng ba mẹ chăm lo cho đứa bé mom nhé
09/16/2018 05:09 Trả lời
Phải thẳng thắn thừa nhận với ba mẹ, vì đó là cái phao đầu tiên cho bạn với lấy khi b sắp chìm. Trước khi nói với ba mẹ sợ ba mẹ ngã quỵ thì b phải cứng rắn lên, nếu đó là niềm đau của bạn thì đó hiển nhiên là niềm đau của người thân b, và ngược lại nếu bạn đoán nhận nó chấp nhận nó với tư thế tươi vui thì người thân sẽ nhẹ nhàng hơn, nói cho ba mẹ biết mong muốn của b ntn , bạn giữ hay bỏ, b làm gì cho đứa bé khi b giữ lại đó tất cả là do b, ba mẹ nào ko thương con, có la mắng ăn tát vài cái cũng ko giết mình được, bạn hiểu ko? Nên vững vàng lên! Mẹ đơn thân ko có gì sai,ko có gì lo , chỉ là 1mình thì phải cố gắng, phải làm cho người bỏ mình thấy mình ko có a ta vẫn sống tốt đẹp và khỏe mạnh, thứ đàn ông sợ nhất là sự lạnh lùng của phụ nữ..gạt nước mắt đi ... làm gì phải khóc... chúa cho bạn 1thien thân và ném đi xa bạn 1ten khốn nạn cho nên vui lên ,may mắn lắm rồi ,đầy người muốn sinh mà ko được kìa.. Mạnh mẽ lên đứng thẳng lưng lên 💪💪
09/15/2018 21:09 Trả lời
Cảm ơn mom nhiều.Bố mẹ mình rất buồn đặc biệt mẹ mình.Mẹ mình bệnh tật hay suy nghĩ h vì chuyện này ốm luôn.Mình vẫn quyết giữ con và cưới mặc dù ko có ai nhà trai cả.Tgian vừa qua đúng mình mệt mỏi thật khóc lóc suốt nghĩ h vì con mà sống tiếp thôi.Tuy hơi thiệt thòi nhưng sau này mình tin mình sẽ đc bù đắp.
Ẩn danh mạnh mẽ lên, làm tốt lắm! C chúc mẹ con e hạnh phúc ,đời này phải mình phải sống tốt đẹp vì mình xứng đáng nha e, người ta có câu: miệng nở nụ cười may mắn tự nhiên tới e nhé !!! Đừng phụ thuộc vào ai , vì mình là mình thôi mà 🌹🌹
Cố gắng nc vs bme cho mn hiểu m ak
09/15/2018 10:09 Trả lời
Haizza, thật khổ cho mom, vì đâu nên nông nỗi như vậy, ng iu ko chấp nhận hả mom
09/13/2018 20:09 Trả lời
Gia đình bên nhà trai mom ạ.Còn a ấy vẫn cùng mình tự cưới
Cố lên các mom. Mỗi mom 1 hoàn cảnh m k ở trong hoàn cảnh của các mom nhưng m cũng hiểu phần nào sự vất vả của các mom. Các mom cố gắng lên nhé!vì con mà cố gắng mom. Còn thằng nào đã bỏ rơi m thì k bao giờ xứng đáng làm cha của con m. Miễn cưỡng lấy về rồi lại khổ, vớ đk thằng tử tế biết nghĩ lại thay tính đổi nết còn đk k thì lại ly hôn cũng vậy thui khổ đủ đường ý chứ
09/13/2018 18:09 Trả lời