Chồng làm đẹp cho vợ

Khoe chồng 1 chút. Chồng mình rất chịu khó làm đẹp cho vợ, thích vợ luôn phải đẹp, chỉ cần vợ thích cái áo này, cái son kia, miễn là vợ dùng mà đẹp lên là chồng sẵn sàng mua. Tất nhiên ko phải những loại đắt tiền cao sang gì những cũng thuộc dạng dùng đc. Chồng mình Tết có thể ko mua gì chỉ chi tiền cho vợ con mua đồ mới. Mà mình càng mặc Sexy ông í càng thích. Mình thấy như chị sếp mình tâm sự là chị í mặc xẻ ngực hay váy ngắn 1 tí là chồng thái độ ý kiến, hay con em mình chơi mà nó mặc xinh 1 tí là chồng lườm bảo mặc cho ai nhìn. Chồng các mẹ thì thế nào?

10 157

Thảo luận

Bé đáng yêu quá. Gia đình mom hạnh phúc thật. Chúc mừng mom
09/27/2018 12:09 Trả lời
Cảm on mom nhieu nhe .Minh cung chuc mom hanh phuc ^^
Thich qua mom oi .Chong tam ly the thi hạnh phuc gi hon ^^
hai cha con hả mon bé gái dễ thương quá đi chúc bé mạnh khỏe và học giỏi nha
Cam on ban nhieu nha .2 cha con than thiet lam ^^
Ck em thì muốn mua gì bảo ông í để nhắn mua thì y răng đưa tiền tự mua. Mình tự mua đc mà, chỉ là thích đc ngta mua cho í :(
09/26/2018 23:09 Trả lời
Mẹ Tuti ui xong kiểu chỉ trỏ cái này đẹp cái kia em hợp kìa là y rằng ổng bơ luôn @@ thứ ck gì đâu :))
Mình thi chi can chong ung la chong se mua cho nhung thi thoang ong i toàn muốn minh mua cai gi i :))
Được anh chồng tâm lý như thế thì còn gì bằng
09/26/2018 23:09 Trả lời
Vang mom, cũng vui lắm mom a .mac gi chong cung thich :D
Ck e cũng thế. Vk thích là đc luôn khuyến khích vk làm đẹp nhưng phải đảm bảo sức khỏe. Lương tháng đưa cho vk hết vk đưa lại cho bh thì cầm chuqa bh đòi hỏi thêm. Đi nhậu vs b.be luôn rủ vk đi cùng.ngoài mấy tính tốt kia lắm lúc cũng dở hơi lắm 😄😄
09/26/2018 22:09 Trả lời
Haha, vang mom .10 phan ven 10 thi phai co phuc lon lam luon i ^^
Ck mình cũng ko thích cho mình mặc vay. Ông bảo lúc Đi đâu ngôi nó bất tiện. Mỗi lần ngôi lại phải để ý ko thoải mái được. Nên ông ko thích lắm
09/26/2018 20:09 Trả lời
Bất tiện 1 chút nhưng biết cách ngồi thi ok ma .phu nữ đẹp nhất khi mặc váy ^^
Có đc ng ck như thế là thích nhất, muốn mặc gì thì mặc, thích gì đc nấy. Nhất m rồi
09/26/2018 14:09 Trả lời
Ko hẳn la thích gi dc nấy dau mom a .Dc cái cái gì tốt cho vo thi đều co gắng mua ^^
Chồng mom tâm lý quá. Bé con nhìn cũng yêu nữa
09/26/2018 14:09 Trả lời
Cảm ơn mom nha, con be nha mình cũng quấn bo lắm ^^
Ck mình cũng rất thích vk làm đẹp
09/26/2018 11:09 Trả lời
Có chồng thích vo làm đẹp la hạnh phúc nha mom ^^
Mẹ Tuti hi cảm ơn m. Mà là phụ nữ cũng phải biết yêu bản thân mình chứ lúc nào cũng phải đẹp