Chăm sóc da khi mang bầu

Chuyện là như này mấy M ak Em từ lúc cấn bầu thì da rất nhiều mụn, da sạm và đen hẳn. Nay em được 17w..mụn thì bớt rồi nhưng thâm và đen nhìn kinh lắm.. Mấy M có ai mang mà xài mỹ phẩm ko ak. Và loại nào là tốt nhất cho mẹ bầu. Mấy M chia sẽ giúp em với.

0 43

Thảo luận

Bầu nội tiết thay đổi ksao đâu m, khi sinh là hêhết mà
09/29/2018 15:09 Trả lời
Bớt mụn rồi.. mà giờ thâm với sạm đen hết M ak
Tiiiỉiu trân v m dùng mặt nạ hà diêp luc này nhé, kết hợp cao nghệ trị thâm nhé, da sẽ sáng và bớt thâm hơn Sp thiên nhiên nên an toàn và hqua nha
Mình lúc bầu tới jo Hg xài ji hết da xấu quá trời luôn vậy đó.
09/28/2018 18:09 Trả lời
Mình xài mỹ phẩm của phấn nụ hoàng cung, 100% thiên nhiên, bên đó cũng có mấy loại trị mụn á, mom tham khảo thử
09/28/2018 18:09 Trả lời
Bầu k nên dùng mỹ phẩm nhé m, m đắp mặt từ các nguyên liệu tự nhiên thì đk
09/28/2018 17:09 Trả lời
hàng ngày đắp mặt nạ nghệ sữa chua và mật ong mom ạ
Mình đắp tinh bột nghệ và trà xanh đc chứ M
dc mom ạ,trộn thêm sữa chua nữa mom nhé
M da spa chăm sóc da mặt đi nếu có dk 1 tuần đi 1,2 lần da sẽ đẹp hẳn đó m ko ảnh hưởng đến bé đâu , chỗ mình mỗi lần mình đi chăm sóc da là 120k
Mik cũng như m,da mặt trc có mụn giờ đỡ rồi,mà tay chân đen thui.....mik thì k dám sài gì cả,sợ ảnh hưởng đến con....vì mik khi bầu thay đổi nội tiết vs da nhạy cảm hơn trc nhiều.
Oh.. chắc chỉ đắp mặt thôi M
Tiiiỉiu trân ukm.m mua mặt nạ trái cây ak.về đắp chứ sài kem k tốt đâu
M có đắp mặt nạ thiên nhiên ý m... chứ k dám sài mỹ phẩm... m đắp bột nghệ , bột dâu tây, bột đu đủ... để da sáng và khoẻ... còn mỹ phẩm thì phải đợi sinh bé xong mới xài m ạ
Bàu mom thay đổi nội tiết tố mà. Dùng xong da đỡ lại bị thôi mom
09/28/2018 14:09 Trả lời
Bầu bí mà mom chấp nhận vì con thôi. Đẻ xong tút tát lại từ đầu
Mẹ Bin ❤️❤️ hết ko M.. mình đợt này bầu mụn nhìu lắm lại bị thâm nữa M ak
Nhieu mom thâm nách, đen thâm cổ, bụng, mặt nổi mụn la do cơ thể thay đổi. Mụn thi co the 1 giai đoạn nao đo se hết. Con da thâm đen, xạm thi sau sinh se het
09/28/2018 12:09 Trả lời
Tiiiỉiu trân chan nhi. Ban minh bi thâm thay 5-6 thang sau sinh la hết. Minh thi may man bầu hâu như k thay đổi j mấy
Bé iu 🐾🐾 chẳng dám mang áo sát nách lun M