Da xấu dần từng ngày

Các mom ơi chia sẻ cách dưỡng da đi.da mk bắt đầu sam rồi 😪😪

1 41

Thảo luận

Đắp mặt nạ + syrum H'colagen nha mom,ưng lắm
10/04/2018 14:10 Trả lời
Mình cũng cần người tư vấn
10/03/2018 15:10 Trả lời
Của m cũng xạm hết r
10/03/2018 10:10 Trả lời
Nguyen Hang m thì mấy khoản dưỡng da lại lười lắm m a
Mk cũng thế nek
Mom bao nhiêu tuần rồi mà bị sạm? Mom bầu trai hay gái vậy ạ?
10/03/2018 10:10 Trả lời
Nguyen Hang sạm sớm vậy mom nhỉ, may e đang tháng t7 chưa thấy sạm
SunMoom chắc do mk kk chăm sóc đc ấy
Không phải khoe chứ da mình khá đẹp mom ạ. Mình có tìm hiểu rất kỹ về da nên mình rút ra được cách chăm sóc da sau đây: đầu tiên là mom làm sạch mặt bằng sữa rửa mặt (nếu trang điểm phải tẩy trang) nên chọn loại an toàn, ko hạt, ko tẩy mạnh, ít nhất là dùng xong ko bị căng da. Bước thứ 2 là dùng toner hoặc nước hoa hồng để cấp ẩm, cân bằng pH, se khít lỗ chân lông (phải chọn loại ko chứa cồn, chất bảo quản, chất hoạt động bề mặt) 2 bước trên là làm mỗi ngày 2 lần, sáng và tối. Bước cuối cùng là dùng kem dưỡng ẩm vào ban đêm và kem chống nắng dưỡng da vào ban ngày. Bước này có thể dùng kết hợp serum (có thể dùng kem dưỡng ko cần serum, nhưng dùng serum thì vẫn phải dùng kem dưỡng vì serum ko thể thay thế kem dưỡng) Nên tẩy tế bào chết tuần 2-3 lần (có thể dùng nguyên liệu có sẵn như đường+mật ong cũng được) Chăm sóc da cần kiên trì, mom cần đọc kỹ thành phần của từng sản phẩm. Chu kỳ thay da >= 28 ngày nên các sp có cải thiện ít cũng phải mất 28 ngày. Các sp đẹp ngay, có rất nhiều nhưng mom cần hiểu là nó phá vỡ quy luật tự nhiên sẽ làm mất cân bằng của da và sau cái đẹp đó là cái giá mình phải trả cũng rất đắt mom nhé :)
10/03/2018 01:10 Trả lời
Mình ko có mang lọ ở đây để chụp. Mom search trên fb mỹ phẩm Xukas- làn da thiên nhiên là ra đấy. Mình đang dùng sữa rửa mặt với nước hoa hồng bên này.
Cảm.on m a
Mom tham khảo dòng mặt nạ tảo biển tươi này bên mjk
10/03/2018 01:10 Trả lời
p_841656011xxx dạ sp bên e có giá 250k 1 hộp.dùng k chê dk mom ak
Dưỡng ẩm cho da trước mom .Mình đang dùng nước thần của The face shop kha ok .Dùng toner mỗi khi rửa mặt xong nha
10/01/2018 17:10 Trả lời
Cảm ơn mom
Chăm đắp mặt nạ dưỡng da đi bạn
09/30/2018 18:09 Trả lời
Dùng loại nào đc mom
Mònh xài bột trà xanh rửa mặt thay srm sáng tối, da đẹp lên hẳn
09/30/2018 16:09 Trả lời
Cảm ơn mom nhé
M dùng sp này đi. Dưỡng da giúp da tươi trẻ. Sáng mịn hơn. Quam tâm ib m tv cho
09/30/2018 16:09 Trả lời