Dùng Biotin của Lily

Hôm trước mới thấy có 1 mom mua elevit, không biết có nhiều mom mua trên lily chưa nhỉ? Em thấy cái này lily cũng mới ra, em mua lần đầu mà thấy ưng ghê. Kể ra dở lắm, chả biết mom nào đã từng bị như em chưa? Trong lúc em đang ngủ quên đời thì bị con cháu cắt trộm tóc vì nó mơ ước làm chủ salon giống mẹ nó. Mẹ nó là chị gái em. Nó bắt chước mẹ nó cầm 1 đoạn tóc em cắt xoẹt chỗ gần tai. Hú hồn là nó không cắt trúng tai em. May mà mẹ nó phát hiện ra chứ không em trụi đầu. Ngủ say quá không biết gì luôn. Bây giờ chỉ dám để xõa tóc chứ không dám buộc lên các mom ạ. Chụp ảnh lúc nào cũng phải che che cho đỡ lộ. Chị em bảo biotin giúp tóc nhanh dài, nhờ bà ấy mua hộ mà bà ấy toàn quên, sốt ruột quá nên e tự đặt luôn 1 bộ dầu gội, dầu xả và viên uống natrol biotin luôn. Em đặt trên lily ngày 10/9, chắc do em ở HN gần lily nên đặt cái là có ship đến luôn. Nhanh thần tốc. Em cũng lo mua hàng trên mạng hàng giả nọ kia lắm nhưng đang khó chịu muốn tóc nhanh dài, còn chả hỏi ai đã mua hàng bên lily chưa mới máu chứ. Hàng vừa về cái e check code luôn thì thấy lên chuẩn cũng yên tâm dùng. Với cả nhờ chị em xem thì bà ấy cũng bảo hàng chuẩn. Dùng vài lần e thấy tóc mềm, có tóc con mọc lên. Ngày nào em cũng chụp lại hóng tóc dài đến đâu. Chỉ mong nhanh nhanh buộc lên được vì để tóc xõa đi làm nhiều khi cũng vướng. Em thấy lily bán hàng chuẩn phết. Đây là ảnh trước khi dùng, sau khi dùng 10 ngày và 20 ngày nè các mom.

4 51

Thảo luận

Uống cái này tóc có mềm k mom? Tóc em cứng quá, uống sợ tóc lại cứng thêm.
10/08/2018 17:10 Trả lời
Tóc em khá mềm nên e cũng không thấy cứng lên mấy, chỉ thấy rõ nhất là tóc con mọc nhiều hơn và dài nhanh hơn mom ạ
Mom kể mà e buồn cười quá :)))
10/05/2018 12:10 Trả lời
Chuyện thật như hài mom ạ [16][16]
Mom dùng bao lâu thì hết chai đó ạk. Em toc đang rụng quá mom, muốn mau dài nữa nè. DCungx đang tìm hiệu để mua
10/05/2018 11:10 Trả lời
Em mới mua tháng trước mom, em mua chai to đùng dùng còn nhiều lắm, chả biết bao giờ hết nữa 😂😂
ơ nàng ơi, nàng mua đi. Chất lượng cực tốt ý. Mình thì hay rón rén và cũng kĩ tính thế nên lúc đọc và tham khảo chán chê quyết định mua trên Lily. check code chuẩn luôn, gói cũng kĩ các mom ạ
Truc Anh Hoangg em vừa tìm trong chỗ sp của lily. Loại ấy của nhật chắc là xịn ha. Em cũng cuồng đồ nhật. Nhưng đang uống biotin rồi chắc để sau. Uống nhiều 1 lúc sợ không hiệu quả
Em đang uống tảo xoắn mua trên lily nè mom. Lọ to oành có hơn 400k. Thấy da cũng đẹp lên trông thấy với cả tiêu hóa dễ hơn.
Ôi, hóa ra nhiều mom mua trên lily quá, em còn tưởng là em là người đầu tiên chia sẻ mua hàng trên lily cơ. 😂
[2][2][2]
Em mua hạt chia trên lily, mua gói 1 kg từ tháng trước uống chưa hết. Lily cũng là chỗ lớn, hàng chuẩn không lo đâu mom
mitmit158 mom ơi cái đấy không những giảm cân mà còn đẹp da nữa đó
monmen1111 vâng để đặt LiLy luôn mình cũng đang muốn giảm cân đây haha
Mình mua bio island cho bầu trên lily, dễ uống, cũng mong con sinh ra thông minh. Mom nào sinh bé rồi cho em ít thông tin kiểm chứng với.
Em chưa bầu nên chưa thử. Nhưng chị em lúc bầu cháu cũng uống bio island đó. Và nó lanh đến mức cắt tóc e luôn. 😌😌
Mình mua bio island cho bà bầu, vừa nhận hôm kia xong, check code chuẩn đét, yên tâm uống. Lily bọc kĩ ơi là kĩ, bóc mãi mới ra. Haha.
Của em cũng thế, bọc mấy lớp luôn. ^^
May mà mua biotin nên giờ dùng cũng dài nhanh huhu k chắc k dám ra khỏi nhà mấy tháng mất
10/05/2018 10:10 Trả lời
Hồ Minh Huyền ừa em giờ chỉ mong đến ngày gội đầu để gội biotin ahhaha
mitmit158 em cũng thế mom ạ. Hihi
Quả biotin thì thần thánh luôn. Htrc cũng bị thằng dẹo cắt tóc gần nhà nó cắt ngắn quá nhìn như con điên
10/05/2018 10:10 Trả lời
Mom cũng đang dùng hả? Dùng tốt thiệt mom ạ. ^^