Trải qua đau thương

🏵Bỉ Ngạn - Vốn đã đau thương cùng cực sao còn nở rực để mê hoặc chúng sinh 🖤

0 54

Thảo luận

nhìn mom xinh quá đi à
10/07/2018 14:10 Trả lời
Cảm ơn mom nha
Cố lên bạn à. Mjh giờ sống vìcon thôi
10/07/2018 14:10 Trả lời
Vậy càng có cơ hội làm lại cuộc đời mà. Cứ kiếm tiền xinh đẹp và phụng dưỡng bố mẹ là được
💞 BDMC 💞 hic. Nhưng cứ bị suy nghĩ chi phối mom ah
Mình cũng mới bị ny phản bội, nhưng giờ mình mới nhận ra k có j quan trọng bằng gia đình mình hết, chỉ có gd mới yêu thương mình vô điều kiện mom ah. Những thứ tc của ng ngoài nếu chân thành thì đón nhận, k chân thành thì vứt bỏ thôi mom. Họ k phải khổ vì mình thì mình cũng k nên u sầu làm khổ mình. Tập yêu bản thân nhiều hơn sẽ có ng thật sự xứng đáng đến với mom
10/06/2018 13:10 Trả lời
pé cưng mình cũng vậy mom ah. Cũng từng k chấp nhận dc điều đấy rồi cứ níu kéo trong vô vọng. Nhưng làm thế k thay đổi dc j đâu mom. Giờ mình từ bỏ r. Đời con gái 1 lần dang dở sẽ khổ lắm ấy. Cố lên mom xinh đẹp
Ẩn danh cảm ơn mom. Mình sẽ cố
Cuộc sống mà m. Đâu pải mình muốn là mọi ch sẽ đc đâu. :(
pé cưng m đang tự làm khổ m đó. Ng trong ch mới có thể hiểu hết đc nỗi đau buồn này. N hãy cgang lên m. Tự tạo niềm vui cho m. Cv bbe gđ ăn uống. Làm tất cả những zì có thể để vơi bớt đi m à
cảm ơn mom nhiều .Thật sự mình nghe được những lời khuyên .Nhưng làm k được .Hic
M xinh quá ,chi bn tuổi vậy ạ. Nhìn cũng trẻ quá chị ơi
Chi Na hihi. 😊. Trẻ thế sao mom
pé cưng dạ chị, em nhìn thế nên cứ tưởng vậy không à.
Mom xinh qua,mom lam cong viec gi zay ak
pé cưng ai lúc đó cũbg xem ng iu là tất cả thôi,gì cũng muốn tốt cho họ,họ là nhất hết nên khi ct mới đau khổ
🐷Heo Thúi🐷 dung nhu the mom ah