Ddvs

“Tối hôm ấy anh về nhà. Sau 10 giờ làm việc liên tục tại bộ phận nhân sự, anh nhận ra làm việc cũng chẳng còn ý nghĩa gì nếu như viễn cảnh cuối ngày chỉ có về nhà và nằm vật ra ghế. Cửa không đóng. Giày không cởi. Mọi hơi thở bị đè nặng bởi trọng lượng cơ thể và số lượng công việc anh phải hoàn thành trong ngày mai. Anh nghĩ miên man. Đến làn da trắng ngần và đôi tay anh ở bầu ngực cô. Cảm xúc cô mang lại cho anh quá dạt dào. Cô còn cho anh cảm giác gia đình mà anh chưa bao giờ có. Người nấu mọi món ăn thật hoàn hảo. Mọi bữa cơm thật hoàn hảo. Chỉ trừ một món. Cơn mệt mỏi khiến đôi mắt anh dần khép vào nhau, nặng trĩu. Anh chìm vào trong khoảng không vô định nơi anh không còn biết đâu là hiện tại, đâu là quá khứ, đâu là mơ, đâu là thật. Và rồi ở đó, anh mở cửa bước vào nhà. Vẫn là gian phòng ấy, vẫn là màn sương khói ấy. Và cô ở đó. Đẹp tuyệt trần với đường cong mà đôi tay anh ngày ngày mong nhớ. Anh đến gần cô như con cáo tiến đến chùm nho xanh mọng. Cô thì thầm vào tai anh: “Giờ em dùng DDVS MAGICSKIN rồi, mời anh xơi!”” Dung dịch vệ sinh phụ nữ Magicskin cân bằng độ pH, dưỡng ẩm cho da và đặc biệt KHỬ SẠCH mùi hôi khó chịu vùng kín. Cho bạn và người ấy có những phút giây mặn nồng bên nhau mà không còn một chút e ngại!

0 1

Thảo luận

Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "nghén" không? Bạn hay tham khảo thông tin về vấn đề bạn đang quan tâm tại link dưới đây nhé: https://lilycare.vn/health/article/keyword/nghen Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
04/10/2019 18:04 Trả lời