Quà lily đã về

Hihi. Cuối cùng cũng nhận đc quà lily(Nhưng k đăng hình đc. Có gì em để dưới cmt nha). Đợt trc bị mất hàng. Nên hôm thứ 3 lily gọi cho em. Để gửi lại hàng mới. Thứ 3 lily gọi. Thỳ hôm nay em nhận đc hàng. Cảm giác tự hào và hp biết bao. Tuy k bao nhiu tiền. Nhưng cứ thấy quà là vui tít mắt. Hị hị .

1 28

Thảo luận

Mom đổi quà gì vậy
10/29/2018 09:10 Trả lời
Ủa LiLy gửi lời xin lỗi vậy là gửi qua tin nhắn cho mom ạ hay gửi ntn oei
10/26/2018 10:10 Trả lời
Mom đổi quà gì vậy. Nhìn mãi mà chưa thấy hình
Vâng mom. Hôm nay lily em bị lỗi. Nên k đăng đc hình. Chắc mai em mới post đc
Chúc mừng m nhé. Minh mong cày để dc 1 món quà cho thỏa lòng mong ước
Hihi. Em gần đủ điểm nữa rồi. Đv 1933 điểm rồi. Lần này ráng đổi mặt nạ nở về dưỡng da cho mẹ bầu. Chứ bầu xấu quá cơ
Chúc mừng m nha. Hii
Dạ mom. Mom đã đổi đc gì chưa ạ. Đây là lần đầu tiên em nhận quà lily nên vui lắm
Chúc mung mom nhé the la suong r mà mom đổi quà gì thế
Em đổi set 3 đôi tất chân cổ ngắn ák mom. Quà đẹp hơn em nghĩ nữa
Mẹ Bé Mị ❤ hàng chất lượng á mom m cung đổi cái kẹp mi sieu cong mà n cong thạt hang chuẩn nen rat thich
Mom được quà gì thế mom, hihi
Hihi. Quà là vớ chân thôi mom nhưng quà tốt. Chất vải đẹp lắm. K pk câc mom nhận định ra sao. Chứ với em em thấy nó cũng xịn xịn lắm cơ
mom đổi tất ak sao lai bi mất hàng rui lai gửi lai vay mom la nhi
Em cũng k pk mom. Chắc do nhiều bưu phẩm quá. Cty giao hàng ngta kiểm soát k đc nên bị thất lạc. Vì sợ em chờ lâu nên lily gửi lại. Chứ quà trc vẫn đang tìm kiếm
vay ak mom thich nhi mom mua đông nay lai co tất đeo rui
Sao lại mất quà được mom ơi mà lily gửi lại cho mom là tốt r
Vâng mom. Lily gọi em hôm t3 nói là quà em bị thất lạc. Vì th.gian tìm kiếm 2 tuần mà k thấy. Nên lily sẽ gửi về quà khâc. Còn xin lỗi em. Nói e thông cảm. Nghe mà cũng mát ruột
Mẹ Bé Mị ❤ Ùk bõ công cày điểm mom nhỉ. Hihihi
K bbiết quà cua mom la j, nhung cứ quà la vui vui, tâm trạng cũng giống như trẻ con dc tặng quà. Hihi
Là vớ đấy mom ạ. Nhưng hôm nay lily lỗi. Nên em k đăng hình đc. Quà siu đẹp luôn cơ