Làm sao cho da body trắng lên tý

Chả là da mình hơi ngăm lại khô nên thiếu tự tin lắm, mình đã dùng qua nhiều loại kem, nhưng hình như chỉ áo 1 lớp bên ngoài trắng trắng hơn da thật tí, tắm phát là đâu lại vào đấy! Khổ ghê, có mom nào dùng gì nhanh trắng chỉ mình với

1 22

Thảo luận

Mún nhanh trắng lại an toàn thì nên dùng Ủ trắng da Cafe kết hợp với Kem dưỡng da nhé ạ !!!! Ngoài Tác dụng làm #Trắngsángda, #bậttôngda, #giảm thiểu #dầuthừa, #hạnchế việc #mọcmụn, #chữamụnlưng va #Viêmlỗchânlông, viêm nang lông da body thì #Ủtrắngda #Cafe còn Giúp da thải dc mọi cặn bẩn m, bụi bẩn, độc tố tích tụ lâu ngày sâu bên trong da, nâng sức đề kháng cho da, khiến da trở nên Hồng hào mịn màng khoẻ mạnh hơn bgio hết ! Chỉ với #180k hồi sinh và làm tươi trẻ sáng khoẻ làn da Body cũng như da mặt của bạn thì có Nên Mua k ạ ? ❤️❤️❤️ Thành phần chiết xuất chính từ Bột cafe và 1 số thành phần thiên nhiên khÁc nên Sp hoàn toàn An toàn và Lành tính tuyệt đối ! Mẹ bầu và Mẹ bỉm sữa cứ vô tư mà làm đep với e nó đi ạ !!! Giá sỉ từ #5gói trở lên . #10gói giá Siêu Rẻ ! Đây là Sp vô cùng thích hợp cho các Mẹ Mún nhanh trắng lại an toàn thì nên dùng Ủ trắng da Cafe kết hợp với Kem dưỡng da nhé ạ !!!! Ngoài Tác dụng làm #Trắngsángda, #bậttôngda, #giảm thiểu #dầuthừa, #hạnchế việc #mọcmụn, #chữamụnlưng va #Viêmlỗchânlông, viêm nang lông da body thì #Ủtrắngda #Cafe còn Giúp da thải dc mọi cặn bẩn m, bụi bẩn, độc tố tích tụ lâu ngày sâu bên trong da, nâng sức đề kháng cho da, khiến da trở nên Hồng hào mịn màng khoẻ mạnh hơn bgio hết ! Chỉ với #280k hồi sinh và làm tươi trẻ sáng khoẻ làn da Body cũng như da mặt của bạn thì có Nên Mua k ạ ? ❤️❤️❤️ Thành phần chiết xuất chính từ Bột cafe và 1 số thành phần thiên nhiên khÁc nên Sp hoàn toàn An toàn và Lành tính tuyệt đối ! Mẹ bầu và Mẹ bỉm sữa cứ vô tư mà làm đep với e nó đi ạ !!! ! Đây là Sp vô cùng thích hợp cho các Mẹ đầu tư kinh doanh đó ạ ! #Vốn bỏ ra #Rất_ít nhưng mặt hàng lại #Rất_dễ_bán luôn ah !!!! Rất nhiều Phản hồi Tốt chân thật từ Khách hàng đã sử dụng trong thời gian qua !
10/29/2018 23:10 Trả lời
M tắm trắng ở spa uy tín xong về dưỡng mới có hiệu quả m ah. Chắc tắm chừng 1,2 lần rồi về m dưỡng các loại thiên nhiên rồi bôi kem chống nắng nha
10/29/2018 16:10 Trả lời
Tắm spa cis nhiều tiền k mom
Em tắm bột + bôi kem body mom ạ. Giờ lên mấy tông r kk
10/29/2018 15:10 Trả lời
Bột gì vậy mom ?
Mom trả lời tin nhắn em đi. Nhắn trên đây lily khóa tk e mất
Mình tắm cám gạo tuần 3 lần vs sữa tươi, da sáng mịn lắm mom. Mình thuộc da ngăm nên k trắng đc, nhưng chồng sờ lưng sờ bụng khen hoài, mìn màng mềm mượt
10/28/2018 21:10 Trả lời
https://m.facebook.com/NguyenLoimonquatuthiennhien/?ref=content_filter Nè mom.
Mom lựa chọn đúng loại kem để Sài và kem có nguồn gốc CTY rõ ràng là ko sợ bị gì mom ơi
10/28/2018 14:10 Trả lời
Mới xem chuyển động 24h .tem chống hàng giả củng bị làm giả
Vậy TRC khi Sài mom tìm hiểu kỹ CTY nổi tiếng uy tín rồi Sài chứ giờ hàng giả hàng nhái cũng nhiều
Đa số kem trắng bay giờ toàn loại trắng ảo .Trắng lúc rồi lại đâu hoàn đấy. Boi vào có khi còn nguy hiểm ung thư da thì toi
10/27/2018 20:10 Trả lời
Củng.sợ vậy á mom .đẹp đâu k thấy rước bệnh vào thân nữa thì khổ
M cũng vậy nè mom, giờ chán chả xài j lun
10/27/2018 20:10 Trả lời
Thấy mấy mom da trắng mướt thấy mà ham
dandelion in the wind vâng do gen di truyền mom ak, nếu cháy nắng thì dễ rui hic
Mình xài kem mà mún nhanh trắng thì phải thường xuyên tẩy tế bào chết m ạ
10/26/2018 19:10 Trả lời
Tuần nào mình củng tẩy da chết .nhưng củng dậy à m