Nám- tàn nhang

Các mom bị nám-tàn nhang thì dùng gì cho khỏi ak!!!! Các mom cho em xin ý kiến với

1 8

Thảo luận

Em dùng diệp lục collagen. E sinh xong cũng bị nám. E dùng 3 tháng rồi giờ mặt e đc z nè
11/04/2018 13:11 Trả lời
🎯🎯🎯#GIAO #MÙA #THU 🍁#ĐÔNG 🎯🎯🎯 #Thời_Điểm_Vàng để trị nám & tàn nhang 😍 📢 Vậy tại sao lại nói mùa thu là THỜI ĐIỂM VÀNG để chữa trị nám, tàn nhang??? 🌱🌱Theo các bác sĩ da liễu thời điểm mùa thu , tiết trời dịu mát , việc trị nám sẽ hiệu quả hơn gấp nhiều lần so với điều trị các mùa khác trong năm. Giúp chị em giải quyết dứt điểm tình trạng nám da, tàn nhang nhanh chóng và ngăn chặn nám tận gốc. Bên cạnh #THỜI_ĐIỂM_VÀNG để trị nám, tàn nhang các chị em cũng cần lưu ý lựa chọn phương pháp điều trị nám hiệu quả. 🌱🌱Nếu sử dụng mỹ phẩm không an toàn, có thể bạn phải đối mặt với dư lượng hóa chất có tính chất bắt nắng cao trên da mặt. 👉 VẬY NÊN CHỌN SẢN PHẨM NÀO VỪA TIẾT KIỆM, AN TOÀN LẠI HIỆU QUẢ? Câu trả lời hoàn hảo cho bạn không cần mỹ phẩm chỉ cần 30phút mỗi ngày với 2-3 lần sd/tuần. #MẶT_NA_NHAU_THAI_CỪU với Công Nghệ Mới hội tụ đầy đủ các tinh chất quý, hiệu quả vượt trội sẽ làm bạn hài lòng và mang lại kết quả như mong muốn 👑HÃY ĐẾN VỚI #MASK CÁC NÀNG SẼ ĐƯỢC TỎA SÁNG RẠNG NGỜI.
11/03/2018 17:11 Trả lời
Mjh vua dùng vua ban e này nak m..xaii ok lam..m co the tjm hieu tren cac trag wed nhá...m wt thj ib mjh
11/03/2018 17:11 Trả lời
Dùng bao lâu thì có hieu quả vay mom
tuy vao tjh trag bj nag nhe nha m..co ng dug 20 la thay mờ nhiều uj