Mỹ phẩm Huyền Phi

Em có dùng mỹ phẩm Huyền Phi mà giờ mặt lên mụn tùm lum ạ . Nghe nói giám đốc công ty ban đầu chỉ là một người bán mỹ phẩm nhỏ nhỏ thôi vậy mà không hiểu sao tự nhiên mở được công ty mỹ phẩm thiên nhiên. Dù chưa được học qua trường lớp nào liên quan đến mỹ phẩm 😔😔😔 . Giờ k biết tính sao với cái mặt mình nt cho họ thì họ đấy là do cơ địa mỗi người. Dùng tăm trắng thì lúc chưa dùng lưng k có mụn .mà mới tăm có 1 hôm mụn lên mấy nốt rất to . cổ cũng lên toàn mụn k nhân rất to [6][6][6][6][6]

2 94

Thảo luận

Ôi nói đâu xa. Bà c em. Thấy người ta xay cà rốt hay gì đắp mặt. Về làm theo hôm sau dị ứng nổi đầy mặt. Đi mua thuốc vừa uống vừa bôi h nó hết r
11/04/2018 07:11 Trả lời
Ôi sao mom dám dùng mỹ phẩm không rõ nguồn gốc như thế. Chất tẩy là nhiều
11/04/2018 06:11 Trả lời
Vậy chắc da chị bị nhiễm corticoid r .. c lên mạng sreach da bị nhiễm corticoid xem triệu chứng giống như v k . C lên mạng kiếm bsi Sương á , bsi đó làm bên BV da liễu luôn nhưng có phòng khám tư riêng á .. e thì chưa khám nhưng e họ e thì có cũng nhiễm corticoid khám bsi Sương thì hết mụn
11/03/2018 20:11 Trả lời
đi khám đi b ơi, có khi b bị dị ứng mĩ phẩm r chuyển qua viêm da rùi đó
nguy hiểm quá m. kem m dùng để tắn thì thoa ngoài thoii chứ sao tại cơ địa đc nhỉ m thử đi khám xem tn
Giờ mom muốn thành lập hãng kem của riêng mom cũng đơn giản mà. Bây giờ ko tin đc vào các loại mỹ phẩm quảng cáo tràn lan trên mạng đâu. Trộn 100%
11/03/2018 19:11 Trả lời
đi da liễu khám xem sao mom à?? chứ mĩ phẩm k có tên tuổi mình cũg k giám dùng đâu
Da liễu tốn kém lắm ạ mà em thì chưa đi lm
ponyoooo nhưng nó nổi mụn thế hốt lắm
Dùng mỹ phẩm thì chọn hãng uy tín mà dùng sao dùng lung tung vậy sợ lắm
Lúc ấy bị mụn dậy thì ạ chỉ muốn nhanh hết mụn thôi chị
M dùng mĩ phẩm mocha ấy nó tốt hơn nhiều
ponyoooo ôi mình dùng mocha r bị nhiễm corotit gì đó nè. Ko có jem là ngứa bôi kem là im cứ vậy ko à
An Nhiên chắc do cơ địa mỗi ng m ạ
Mi phẩm này la cũng là dang kem trộn thôi mom. Vs tuy theo cơ địa của từng ng sao mom k thử trc xem da co phản ung j k r hay dùng
Da em nhiều mụn ẩn và có mụn k nhân ạ . lỗ chân lông to nhiều sợi bã nhờn trên với mụn cám nữa c
ponyoooo mom chịu khó xông da mặt đi. Rồi tìm xem có serum nào hợp vs mk thì dùng thử .nhanh co hiệu quả đó