Bầu bí

Em bầu 13w mà đang cúm các mẹ ạ. Ck mua thuốc này, em thấy có ghi thực phẩm chức năng, check cod sản phẩm thấy không khả quan lắm. Nên uống loại nào giá tiền phù hợp, điều kiện kinh tế chưa khá khẩm gì mn ạ

1 17

Thảo luận

Dùng các bài thuốc dân gian ko khỏi à mà phải dùng thuốc Chồng mom qtam nên mua ko để ý giá thôi
11/13/2018 07:11 Trả lời
Cảm cúm thì ăn cam chanh r chờ nó tự khỏi thôi m ơi, đau họng thì ngậm vài hạt múoo biển, còn thuốc bs cho bà bầu thì dưới 18w m uống tổng hợp, sau bs sẽ kê thời điểm uống sắt và canxi sau, nhưng nchung m nên uống loại bs kê chứ đừng mua ltinh nhé
11/13/2018 07:11 Trả lời
Bầu đừng uống thuốc linh tinh mom ơi. Mom đi khám rui hỏi ý kiến Bs chứ đừng tự mua thuốc
11/12/2018 20:11 Trả lời
Mom ho vơi đau họng hay bị ntn ạ
11/12/2018 19:11 Trả lời
Ho đau họng mom ạ
Ngọc Hít mom súc miệng nước muối với uốnh chanh muối đi mom mk lm như z 2 ngày la khỏi
Tốt nhất mom trị dân gian thôi mom ah. Tráng dùng thuốc kể cả những loại dành cho bà bầu. Kiểu j cũng ko tốt.
11/12/2018 18:11 Trả lời
Ngọc Hít mình bị cúm lúc 16w. Để tự nhiên ko dùng gì cả 1 tuần sau thì khỏi luôn. Chỉ là thấy cúm lâu và hơi khó chịu tý nhưng vẫn cố chịu. Hihi.
Hoa Quỳnh Anh m đau họng lắm, gai gai sốt, mà m phải đi làm, cúm vầy khó chịu đi làm cực lắm
cái này dành cho bầu thi uống mon có sao đây
11/12/2018 18:11 Trả lời
Ẩn danh vậy m uống thôi, m k uống sữa bầu, còn mom tnao
Ngọc Hít em 16w mới uông sữa bầu mon ạ