Cần lắm

Các mom ơi. Ở đây có ai bầu mà sinh non từ tuần 33 đến 37 không? Em cảm giác như bụng em tụt từ tuần 30 ý ạ. Tập đầu lơ mơ nghe mn bảo con so hay sinh sớm. Các mom đừng bơ em nhé.

0 19

Thảo luận

Mình 31w đi siêu âm bs kêu canxi hoá độ 1 nên sẽ sinh sớm nhiều, giờ 40w rồi vẫn chỉ canxi hoá độ 1 mà cũng chưa thấy rụch rịch gì. Nên cứ tâm lý thoải mái là đc mom
11/13/2018 08:11 Trả lời
Mình bụng tụt đau bụng lâu r mà giờ chưa đẻ luôn đây m. K phả quá lo đâu
11/13/2018 08:11 Trả lời
Mình sinh non 34 tuần.cũng nằm lồng kính mất 1 tuần.dc 2,2kg.chắc tại mấy tháng đó mình đi với hoạt động nhiều.may vào viện kịp m ạ.cạn sạch nước ối
11/12/2018 21:11 Trả lời
Rỉ ối ntn vậy mom. ?? Em 31w mà con đc 2kg rồi á. Giờ 33w chắc cũng 2,5kg rồi ý
Ko có sanh non đâu mom đừng lo. Ai có bầu khi săp sanh cũng có cảm giác mệt mỏi vậy đó tuần này là nặng nề rồi. Mom đi nhẹ nhàn thôi.
Mom đừng lo lắng quá. Quan trọng là tâm lý mình thoải mái, dưỡng em bé ở đúng tháng đúng ngày nhé
11/12/2018 21:11 Trả lời
Vâng mom. Nhiều lúc cũng mong bé ra sớm vì mong con lắm ý. Nhưng cũng mong bé đủ ngày đủ tháng hãng ra để con có sức đề kháng ý.
Mẹ Em Gold mong cho bé đủ tháng đủ ngày cho khoẻ con ấy mom. Chứ con ra sớm tội con lắm
Chắc to nên nặng thui chứ tầm này chưa tụt đc đâu m ơi m chửa bụng dưới cũng nên chứ tụt bụng m đau háng buốt 2 bên hông và cả đau lưng nữa
11/12/2018 20:11 Trả lời
M đi khám xem đầu con xg thấp tử cung r là bsi thấy ngay mà còn siêu âm bsi k ns j là ks
Mẹ Đậu Đậu hôm em bị đau bại háng đi đứng k đc. E có đi siêm âm. Thì bác sỹ bảo do đầu bé cấn đó mom. Cho mình nhìn thấy đầu con sát háng luôn. Nhưng bsy bảo do tư thế xoay người của bé chứ chưa pải quay đầu
Nguoiqf cảm thấy bt thì k lo einh non đâu mom
lvl.ntq dạ. Con thì bthuong cả mom ạ. Còn lớn hơn tuần tuổi nữa cơ
Vâng.mom đừng lo quá.bh bé ra là ra mà :)
Bạn mình sinh non lúc đc hơn 30w. Nuôi lồng 1 thâng, giờ đc hơn 5 tháng rồi. Trộm vía cu con cũng lớn và kháu lắm
Dạ mom. Em nay 33w rồi. Mà cứ nặng nề lắm ý