Bóc phốt tiếp

Chả là hôm qua bà c dâu nhoè e gửi ví vs túi xách c hàng xóm mag ra quán cho bà ý. E mở túi để cất ví vào thấy thỏi son ink nên xem thì màu 05 trước h bà ý k dùng son kem, minhg nghi giống của mình thì thấy của m mất thật.bầu sing xong nên mỹ phẩm e để hết trên tầng k khoá e bjo ngủ duói cũng kb mất son từ bjo. Vốn chả ưa nhau sẵn nên e đăng lên face (chỉ 1 thỏi son thôi cũng hiểu dk nhiều chuyện) vậy mà có tật giật mình bà ý nt cho e n lúc ý k cầm dt nên kb r ck e họi hỏi 2 ce có ch gì hoá ra bà ý gọi điện cho ck ms kinh chứ, nghe ck nên e xoá bài chứ loại ng đấy e khinh

1 23

Thảo luận

Y mjnh nek. Mk là con chị họ con cậu nó chơi xấu mjnh . Vj thấy mjnh chuẩn bị lấy ck hơn nó. Nó sợ nó thua mjnh _ nó đi nt sau lưng mjnh vs thằng nyc mình. Là mjnh chuẩn bị lấy ck nọ kia. Trong khi nó biết rõ mjnh bỏ thằng đó vj nó bắt cá hai tay. Thằng này rõ dai cứ theo xin tha thứ bla..bla các kiểu. Mjnh ko muốn phiền phức nên giấu chuyện sắp lấy ck. Thế mk nó méc vs thằng kia. Mjnh tình cờ coi liketriem vs nó thấy tn thắng kia nt tới. Mjnh đăng Zalo " ko ngờ người mjnh tin tưởng nhất lại đâm sau lưng mjnh " vậy thôi ko nhắc tới nó. Vậy mk nó bù lu bù loa lên khóc lóc gọi cho mẹ mjnh ( nó nghĩ mjnh méc mẹ mjnh rồi ) kêu ko nói này kia. Sau này nó về quê còn trắng trợn đi nói xấu mjnh đủ thứ. Rồi kêu mjnh ko làm nữa về ko thèm nói nó câu. Trong khi mjnh về trước khi về nói vs nó đàng hoàng . Mẹ con đ**** lật mặt . Thế là giờ họ hàng ở quê cứ nghĩ mjnh này nọ trong khi nó như vậy. Sao ông trời ko trả báo nó nhỉ ???
11/30/2018 22:11 Trả lời
Đấy mom có tật ắt giật mình m k nói ai n nó tự nhận thoii mom ak kệ mịa đi mom
Sao mà mặt dày quá ha. Còn dám lên tiếng trước luôn. Lẻ ra nên im miệng và trốn vào xó cho khỏi ai nhìn thấy thì hay hơn
11/29/2018 20:11 Trả lời
Mẹ cún(Tom) ❤️🐶❤️ ờ m. Giờ m cứ thật cẩn thận đồ của mình. Vì mấy người ăn cắp vặt là ko bỏ được đâu m
Heo Con tại mỹ phẩm t bỏ ngăn kéo ở tủ quần áo k có khoá n chắc sau lần này chả dám đâu mom ạ
Rõ là dơ ấy
11/29/2018 19:11 Trả lời
Có thỏi son đáng nhiêu đâu.thích thì xin
11/29/2018 19:11 Trả lời
Mất thì thôi n thấy trong túi bà ý lộn ruột quá k ngờ luoin mom ạ
cha hieu gj ca
11/29/2018 18:11 Trả lời
Nhưng mom đăng lên fb là k đúng rồi. Vì còn a chị e họ hàng trên fb nữa có j cứ nói thẳng với bà cho xong, k nói được mom hỏi khéo là xong ch mà
Voins k ưa nhau nên ce k bjo nc mom ak t đăn n k nói ai cả nói chung chung thoii
Một thỏi son có bao nhiêu đâu mà bả làm v mom nhỉ Chỉ thêm xấu hổ và mất mặt
đã thế k pít xấu hổ mà còn già mồm nữa mom nhi