Ko muốn NY làm đẹp 😂😂😂

Rõ ràng là làm đẹp vì ổng. Mà ổng ko cho trời ạ. Sài mỹ phẩm dưỡng da mà phải dấu. Có m nào như em ko ?!?!?

0 31

Thảo luận

Miệng nói thế thôi chứ thử m xấu mà coi.nó bỏ liền.chắc bảo m mua đồ uy tín k mua đồ tàu thôi chứ k phải cấm làm đẹp
12/01/2018 14:12 Trả lời
Ko phải ko cho ny làm đẹp =)) mà là sợ ny bị lừa mua quá nhiều đồ ko rõ nguồn gốc
12/01/2018 14:12 Trả lời
Đừng tin những lời đàn ông. Vẫn phải đẹp để tự tin m ạ.
11/30/2018 08:11 Trả lời
Đúng rồi m. E ns vậy cho ổng yên tâm thôi. Chứ vẫn phải làm đẹp chứ. Làm cho bản thân mình trước tiên mà
Đừng tin đàn ông bọn nó ích kỷ lắm nó tính cho mình nhìn thấy gớm thì bọn nó mới khoái hay gì , làm đẹp là quyền của phụ nữ mà , phụ nữ mà ko biết làm dẹp ko biết trau chuốt yêu thương bản thân mình thì chỉ có mà vứt đi thôii. Bọn đàn ông chúa ích kỷ ,ko cho ny vk mình làm đẹp ý văn của bọn nó là để mình xấu ko để ai để ý tới mình nữa còn bọn nó rảnh hơi ra đường thấy gái đẹp là nhìn muốn gãy cổ luôn rồi riết về nhìn mình như con ma xong quay ra chán. Đàn ông nó là vậy đó cho nên có ngu mới nghe lời bọn nó. Như mình á, mình có tiền thì mình thích gì mình mua ko ai có quyền ý kiến ý có gì miễn là ko quá đáng là được.
Manse Đunhs r mom, vậy mới được . Hỏi thì hỏi cho vui thôi chứ ăn thua do mình thôi ,ko phải cái gì cũng nghe theo hết mình phải có chính kiến của mình thì bọn nó mới ko coi thường mình được
Mia dạ. Yêu xa e ns vậy cho ổng yên tâm. chứ ổng này ghen ghê lắm chị ơi. Người ta nt em mà em ko rep gì hết ổng cũng ghen. 😂😂
Minh, mat mun ck đè ra nặn. Bảo xấu khỏi thang nao theo [2][2]
Trước mới quen mặt em cũng mụn nhiều, thâm rồi đen nữa. Thế mà lúc đó chưa bao giờ biết đên son môi. Lúc nào thấy mụn cũng đè ra nặn. Giờ em hết mụn hết thâm rồi. Chỉ có nước da ngăm từ trong máu ko thay đổi đc
Đừng tin lời thằng đàn ông nói khi nó k cần mình đẹp, xấu nhiều xem, nhìn quài chán lại đi vs con khác ngay ấy chứ
Dạ. Nên ns thì ns vậy. Chứ em vẫn chăm làm đẹp. Đẹp cho bản thân mình đầu tiên mà. Hihi
Ehhehe đan ông thang nao cung vậy Day mà ra dg gái trang điểm lại thik
Mit yeu mà thấy gái đẹp ai cũng nhìn rồi. Em đây thấy ai đẹp em cũng nhìn ngắm hoài
Manse heheh đúng roiif yk Mom . Chọn vk đàn ong nào cung chọn o trang điên hiền lanh hét ak Mà ra dg ngâm gái lại thik gái nay nói
Trang điểm đậm chút là ổng ko thích rồi. Thích để mmặt mộc cơ. Huhuhu.
Manse các ông ý đi ngắm gái thì đc, còn như mình lm đẹp thì ko đc. Tại ông ck tui khó tính nữa hay sao á. Hic. Ko cho nhuộm tóc, ko cho trang điểm ... Đến khổ
Ẩn danh ny em thì ko đến mức đó. Nhưng muốn em để tự nhiên thôi. 😂😂
Giống ck e ghê
Manse đúng r nè hihi
Mây - Mưa em lúc trước da vừa mụn vừa thâm lại đen. Rồi em tái tạo da bằng cái rượu thuốc gì á. Hết mụn thâm nhưng da yếu lại lên mụn thịt quanh mắt. Rầu ghê luôn m. Giờ gắng dưỡng cho da khoẻ thôi. Huhu