Ck mê điện tử

Các mẹ có cao kiến gì cho lão Ck em bỏ mê điên tử khong bày cho em với chứ như này em mệt quá

4 724

Thảo luận

cái này khó lắm m ak, bởi vì nó ngấm vào não mấy ông ý rồi ý
01/04/2019 22:01 Trả lời
Nhà bán hàng mà tết tư chơi thế thì nhịn đói m à
A ck minh cũng tế.
12/30/2018 10:12 Trả lời
Chán đời ngày nào cũng khóc hết m
Ko bỏ đc đâu mom ơi. Trừ khi làm việc mệt, ko có sức chơi game thôi. Đừng để ổng rảnh là ổng hết chơi. Hjhj
12/30/2018 00:12 Trả lời
Con khóc cứ gọi vào mà bế cho khỏi điện tử
cái đó không bỏ dc đâu mom ơi. Tớ cũng nhằn chồng miết vụ này, cũng cãi nhau miết. Chả hiểu sao nay chịu xóa game
12/28/2018 23:12 Trả lời
Mình cũng vậy ngày nào cũng cãi nhau
Cái này k chữa nổi đâu m. Ck mình là 1 thể loại nhịn ăn để chơi. Ngày đếu nào nó cũng chơi kể cả đi làm. Về nhà tắm xong vứt quần áo vk giặt xong n lên giường chơi. Nhìn ghét vc. Có hôm n đi tận 12h đêm mới về. Bố mẹ đẻ n chả bảo đc thì mình là vk nói lm sao,nói n còn khùng lên với mình.
12/27/2018 20:12 Trả lời
Chuẩn luôn m à nhiều lúc nhìn chỉ muốn đập cho phát
Chơi mà nó k phá tiền con may mom ạ. E trai mình chơi game chơi điện tử mà vay mượn cắm di bỏ cả nhà đi
12/27/2018 16:12 Trả lời
Yến Nguyễn mình cũng lo nó bỏ nhà đi rồi ăn cắp ăn trộm ở đâu ngta bắt đc ngta lại đánh cho mang tiếng
Ẩn danh mình ước gì người ta đánh cho mot trận để nó biết xấu hổ cho nó thôi cái tính đó đi
Tải game chơi chung vs ck. Đi làm về chỏ nằm chơi game chung thôi, k làm j hết, k nấu cơm, k lau nhà dọn nhà, k giặt đồ. Con cái bớt lo lại tí tập trung chơi game. Nó có nói sao k làm j này kia thì kêu em mắc chơi game với anh rồi tgian đâu mà làm
12/27/2018 14:12 Trả lời
Yến Nguyễn thì kệ mẹ nó, cứ nằm chơi, có khách thì nằm chơi r kêu anh ra bán đi e đang chơi mà. K nấu cơm cứ mua cơm hàng về ăn, ráng đi, có nói j thì kêu e đang bận chơi game. Tsao anh chơi đc em k chơi đc. Tsao k lo phụ giúp vợ còn chơi game. Ai cũng như anh cả nhà chết đói
Mẹ Cún❤️ Mẹ Miu 🌸 mình cũng đã thử khong làm roiif hắn đi mua cơm quán ăn roiif về nhà mẹ Ck mình ăn cơn ấy . Nên chẳng hiệu quả đâu.
Ck mình cũng mê game, mà đc cái khi nào mình k thích thì bảo là ck ko chơi nữa. Với lại ck mình chơi lâu lâu cũng kiếm ra tiền từ game nên mình cũng k cấm đoán lắm.
12/27/2018 14:12 Trả lời
Đây mình bảo khong nghe đâu. Khách đến còn chẳng thèm tiếp
Câu này k.lời.giải đáp , mình cũng trong cảnh ngộ đây
12/26/2018 17:12 Trả lời
Chán m nhỉ tết nhất đến nơi roiif lại sắp sinh nữa lo quá
Chỉ có tự chơi tự chán thôi m. Với lại e càm ràm hoài tự bỏ á
12/26/2018 15:12 Trả lời
Yến Nguyễn ck mình đc cái nói toàn cười cười rồi cũng chán bỏ dần
Ông này chẳng bao giờ biết chán. Chán trò này chơi trò khác