khoe môi mùa lạnh nào...

môi e mùa lạnh này các m nhìn cứ thinh thích làm s e k xài son nên cũng k bị thâm 🤗(cái mỏ như....🤣🤣🤣)

0 33

Thảo luận

Moi mom ko đánh son ma nhìn đẹp wa..
12/11/2018 16:12 Trả lời
Em càng dùng môi càng hồng và căng... K dùng son thì nhìn như xác chết trôi khô ráp bong tróc
12/11/2018 16:12 Trả lời
Cái mỏ như lồn trâu
12/11/2018 15:12 Trả lời
Vô duyên nhỉ
Dạo này ẩn danh thì ẩn chứ vẫn hiện tên thật trong thông báo nhé bạn. Cmt nên suy nghĩ chút để thôi bỏ ẩn danh ra nói chuyện ngọt ngào thì ngại lắm
Xài son hay ko có liên quan gì :))))
12/11/2018 13:12 Trả lời
Lê Giang My có ai xài son mà ko dưỡng, ko tẩy tb chết, ko đắp mask môi, ko chăm sóc đâu m :)))) đó là kiến thức cơ bản trong skincare và makup rồi, thâm môi là do dùng son là do ngta truyền miệng thôi, có chứng minh được đâu
Xài son đâu có làm thâm môi đâu m.haha.thâm do cơ địa và do k dưỡng môi thôi.chứ mình xài son mỗi ngày mà dùng son đúng đâu có sao haha
12/11/2018 08:12 Trả lời
nhoc vậy hả m e có ck rồi nhưng mới 17t nên k dùng m ạ lúc hỏi với cưới e mua cây son 460k xài cho 2 đám rồi cho bà chị lun rồi e chỉ sd mật ong để dưỡng môi thôi đi chơi chẳng dùng lun vì thấy hồng hồng được rồi(nói dưỡng chứ vừa thoa lên ngọt ngọt nuốt lun)🤣🤣🤣 nên e cũng chẳng rành về son hay cơ địa gì đó trên hình là y môi e nhưng do dùng app nên môi bóng nên nhìn ai cũng bảo xạo[2][2][2]
Lê Giang My k sao đâu nè.mật ong dưỡng môi tốt mà.tối nào m cũ g quẹt sau khi ăn cơm.tuần 2 lần m tẩy tbc môi bằng mật ong và cafe hoặc mật ong và đường nâu nha
Thật ra xài son vs k xài son nó có liên quan gì tới thâm hay k thâm đâu mom. Thâm hay k là do sắc tố môi nó nhiều hay ít. Còn quan niệm dùng son thâm là do dùng son đểu thôi. Nếu dùng son xịn thử coi. Kèm thêm khoản chống nắng, tẩy tbc, dưỡng ẩm cho môi thật kỷ coi thâm k
12/11/2018 07:12 Trả lời
N P N T ck mình cứ bảo ở nhà nhìn như con dở người. Ra đường thì lồng lộn. Còn ở cơ quan mà hôm nào mình chưa thoa son lại bảo nhìn như ma chết trôi [2][2][2][41]
Hoa Trà haha, khổ thân. Em thì chỉ ở nhà với ra đường thôi.
B612 thì chả ko thâm hả m :))
12/11/2018 07:12 Trả lời
kkk e đag đi công chuyện lát về e chụp cho m xem e đâu bán hàng gì đâu mà phải khoe để bán[2][2][2]