Kinh doanh online

Các mẹ nghĩ sao? Em cũng có bán hàng online lặt vặt. Nhưng sao e cảm thấy bây giờ mấy bạn bán hàng mỹ phẩm, trà giảm cân của nhiều thương hiệu Vn giống như bán hàng đa cấp í, cứ hội thảo tiệc tùng thường xuyên, mặc váy dạ hội mời ca sĩ nổi tiếng diễn, rùi chi nhánh- đại lý -tổng đại lý, thưởng xe thưởng vàng các thứ 🤑 nghe mà ham.. Rồi cơ hội làm giàu, đột phá kinh doanh online ... Blala... E nghe mà chả tin tưởng tí nào 😂 cứ cảm thấy ảo ảo, chất lượng sp thì k biết tới đâu mà lần. Đấy là suy nghĩ của e thôi chứ mom nào đang bán đừng vào chửi e nha :))

2 36

Thảo luận

Bạn mình đang bán cái giảm cân cường anh đây. Cũng quảng cáo này nọ. Nhưng nói thật mình k bao h tin luôn. Nhưng mỗi ng một nghề mà. Mình k mua nhưng đấy là nghề của ngta nên kệ m ạ
12/16/2018 13:12 Trả lời
Minh cug thay vay
Mình thì nghĩ là làm giàu mà dễ thế thì đã k còn ng nghèo rùi.
Như chị dâu mình nè. Trc là giám đốc kim cương của oriflame luôn. Cuối cùng cũng trở về đi làm công ăn lương. Toàn là con số ảo k à m
12/16/2018 12:12 Trả lời
Mình cũng đang bán online đây mom. Minh luc đầu nhập chi nhánh. Có sĩ minh lên đại lí. Và h minh lên tổng đại lí. Thu nhập ok lắm. Minh hiện đi làm tháng 6 triệu . bán onl tiền nhiều hơn đi làm nua.
12/15/2018 13:12 Trả lời
em thấy trên tivi mấy vụ phát hiện ra các đồ như mỹ phẩm, thuốc chống ung thư, mấy cái nước detox ấy toàn giả mạo, không đc kiểm định gì mà các sản phẩm ấy toàn bán hàng online thôi. Thiết nghĩ giờ mọi người chỉ mua hàng online các trà giảm cân mỹ phẩm, bột trắng răng than hoạt tính rồi ấy, chỉ toàn đăng quảng cáo trên mạng thôi mọi người mua rầm rầm. Nên e thấy hoang mang lắm
12/15/2018 12:12 Trả lời
Mình cũng từng bán online mỹ phẩm Oriflame nhưng suốt ngày họ thúc giục doanh số nên thôi luôn
12/15/2018 09:12 Trả lời
E ni chị đừng tin k tốt đâu e đã từng biết nên k dám mua luôn á
12/15/2018 06:12 Trả lời
Mình cũng nghĩ v nên chả dám mua gì cả.
Gì thì mình ko nói chứ mấy cái hàng mỹ phẩm Việt nam bán trên mạng mình ko có tin tưởng đc. Toàn là những vị giám đốc, tổng giám đốc Cty vắt mũi còn chưa sạch lấy đâu ra kinh nghiệm , mà sx ra những sp từ thiên nhiên chất lượng như quảng cáo.... mà sp thiên nhiên nó phải có hệ thống thu mua nguyên liệu, nhà máy sx .... có mà toàn kem trộn thì có
12/15/2018 06:12 Trả lời
Nghe cứ mơ hồ sao sao ấy bạn. Lại còn bị bóc phốt chất lượng liên tục
hoàn toàn là sự thật nha m.e đang kinh doanh cho c.ty Matxi SG đây. đây k gọi là đa cấp mà gọi là kinh doanh có hệ thống nha m.mọi ng luôn hiểu sai ngĩa của đa cấp ....bán hàng onl k phải là đa cấp và ngược lại ...mà bán hàng đa cấp có ngĩa là theo từng cấp bậc từ thấp tới cao gọi là đa cấp và gọi là kinh doanh có hệ thống .còn có những bạn vd như kinh doanh quá nhiều mặt hàng trên 1pg hay 1fb thì đó gọi là tạp hoá nha m
12/15/2018 01:12 Trả lời
Thế ạ. Bạn mới bảo cty Matxxi k phải đa cấp mà là kinh doanh có hệ thống, xong đoạn dưới lại nói bán hàng đa cấp gọi là kinh doanh có hệ thống 😂
mẹ Bôn mn chẳng hiểu gì về đa cấp