Yêu xa

Có mom nào ở đây trải qua cảm giác yêu xa và chưa hề gặp mặt chưa?? Mình với anh quen nhau trên mạng, nhà anh thì cách nhà mình tầm 30km còn anh hiện tại xuất khẩu bên Đài Bọn mình quen nhau tình cờ, nói chuyện như những người bạn. Cho đến khi mình bảo anh có người thích mình, điều kiện người ta phù hợp... Thì hai đứa bắt đầu nhận ra tình cảm giành cho nhau. Nhưng mà xa nhau quá, chưa hề gặp nhau lần nào. Cái đó là cái khó. Đến giờ Anh vẫn cố gắng kiên trì với mình, từng ngày . Mình cungz từ chối chàng trai kia để sống theo trái tim. Nhưng không biết đúng ko nữa. Tết này sẽ là lần gặp đầu của hai đứa..Cũng có nhiều kỳ vọng Anh còn hơn 1 năm nữa mới hết hợp đồng, còn mình sắp 27. Người nhà thì hối cưới, em thấy mệt thấy chán nhưng vẫn muốn kiên trì với anh

0 65

Thảo luận

Hãy cho nhau 1 cơ hội đi em chị cũng yêu xa 4 năm gặp mặt nửa vòng trái đất giờ đã là vợ chồng duyên chồng chị bên mỹ đàn ông nuoc ngoài thuong gái viet nam lam [13][13][13][13][22][13][13][13][13]chúc em sẻ duoc hạnh phúc
12/23/2018 00:12 Trả lời
Em cũg yêu xa nè.yêu đc 1 năm mới gặp mặt xog vài thág sau cưới luôn
12/21/2018 09:12 Trả lời
Hi cứ đợi về r tính bạn ơi
Cứ cố giữ đc tình yêu đã r hãy tính chuyên tươg lai đời đau bjt đc chữ ngờ đâu
E cũng yêu xa nè mom, nhưng may là 1 năm e gặp đc 3 lần những mỗi lần ít lắm ý. Hơn tháng nữa thôi là e đc gặp ny rồi. Hp lắm m ơi
12/20/2018 23:12 Trả lời
Uh tết về gặp rồi tính tiếp mom ạ
Yênnn vâng.. chúc m may mắn và hp nhé
E cũng đang yêu xa và chưa gặp nhau lần nào. Ny e hiện tại cũng xuất khẩu bên Đài và tết sang năm mới về. Bọn e yêu nhau 1 năm rồi. Yêu xa nhiều lúc buồn, tủi thân lắm nhưng 2 đứa đều cố gắng.
12/20/2018 22:12 Trả lời
Vậy hả, năm nay bạn ấy ko về ah. Bạn nhà mình thì định năm nay ko về nhưng vì quen mình nên quyết tâm về gặp. Ko biết nói sao luôn
E yêu xa 2 người nhưng k thành. Đau khổ vật vã. Mong m hp với tiu của mình
12/19/2018 13:12 Trả lời
Rồi hiện tại cuốc sống của mom sao... Lúc yêu ban đầu có tin tưởng người kia không
thoi co gang den tet gap anh xem sao .neu them mot nam nua anh moi het han hop dong ben do .ma tet gap xong mom xac dinh lai tinh cam roi quyet dinh cho hay ko mom nha
12/18/2018 09:12 Trả lời
Ừ thì mình cũng vậy đó, nếu mà bắt chờ xong cuối cùng ko đến được với nhau chắc cào mặt nó thiệt quá :)))
mom cu nghj duyen chua toi cho tam thanh than
Ngiu e thì định cư bên đấy luôn. Nhiều lúc mệt mỏi chán nản muốn buông nhưng rồi lại cố động viên nhau bước tiếp
12/17/2018 23:12 Trả lời
E thì cũg cả năm nữa mới về đc
Mình cũng vậy nè, cả năm nữa thì mới về luôn. Cứ chờ nhau vậy thôi
Lúc mih vs ck mih cug vậy nt nc xog rồi a q.dih về 2 đưa gặp nhau nhưg a là do người quen mih giơi thiệu, a về 2 đứa thay hợp thế là triển lun cái đám cưới
12/17/2018 16:12 Trả lời
Uh, đến hiện tại thì tụi mình ổn. Ngoan, nghe lời nhiều . thành ra cũng an tâm ít phần
Hihi giống mình thoii và h lấy nhau r nè mom [2][2][2]
12/17/2018 16:12 Trả lời
Vậy hả, thấy ava là hình em bé nè. Chúc mừng mom nha
Yênnn hihi cứ thử đi mom ah mình gặp cái là mấy hôm sau ăn hỏi [2][2][2]
Cứ cho m cơ hội và vượt qua thử thách này bjet đâu gặp nhau rồi ngdo lại doi cưới b lien
12/17/2018 12:12 Trả lời
Mình cũng nghĩ vậy, giờ ko có đường lùi nữa