Xxx

Em kết hôn được hơn 2 năm, 2 vợ chồng vẫn chưa có con, chạy chữa nhiều mà duyên chưa đến. 2 năm chung sống, chuyện chăn gối của 2 vợ chồng vẫn đều đặn, mặn nồng. Nhưng khoảng 4-5 tháng gần đây nhu cầu sinh lý của ck em đi xuống, không gần gũi vợ. Cả 2 cùng đi lm tối mới về, mà chồng cũng bơ mình, ở chung như 2 thằng đàn ông. Trc ngày đòi mấy lần giờ mình có sờ soạn, gợi ý cũng phang thẳng câu “ngủ đi vợ mai còn đi làm”. Có khi cả tháng mới quan hệ 2-3 lần, mình cứ nghĩ lâu như vậy mới qhe phải cường nhiệt, hưng phấn lm mà ck mình lại dửng dưng như làm vì trách nhiệm chứ k ham muốn gì. Lúc bào ck cũng kêu đi làm mệt nên ngủ sớm mai đi làm, tránh đòi hỏi của vợ, nhưng ck mình k hề yếu sinh lý và mình chắc chắn ck mình k có mối quan hệ khác ngoài vợ. Các mon sáng suốt cho mình xin ít ý kiến để cải thiện chuyện chăn gối của 2 vợ chồng mình với ạ, mình thì nghĩ có thể do chung sống lâu với nhau nên chồng k còn thèm khát hoặc thấy cái mới của vợ thu hút mình nữa nên k có hứng hoặc mình chưa có biết những cách lm ck hưng phấn Mong các mon giúp đỡ ạ!

1 51

Thảo luận

Nhà mk giống nhà m luôn
12/23/2018 08:12 Trả lời
Ẩn danh m khám r, là do ck mk nhưng khi vc qhe với nhau n ảnh hưởng sang mk nữa, nên mk cũng sợ lm. Trc chưa đi khám bị mẹ ck dè bỉu lm, khám về kp do mk thì k dám nói
ỉn con vâng m. Vậy cũng đỡ m ạ
Vk ck mình cũng đang trong tình trạng như vk ck mom ko biết phải làm sao nữa
Vk ck mình cũng đang trong tình trạng như vk ck mom ko biết phải làm sao nữa
ỉn con uh mom mình cũng ngại chu dong mom ah
Mon cứ chủ động thử 1 lần xem có khác k, có thể mk chủ động n có c.giác lạ n lại thích, đ.ông n kiểu vậy
Mình thấy ck mình bảo đàn ông lâu không sinh hoạt họ sẽ dần quên đi, cảm giác bình thường, do mải làm ăn, Còn qh thường xuyên sẽ khiến nhu cầu cao hơn Mom ạ! Nên Mom cứ chủ động xem sao
12/23/2018 07:12 Trả lời
C.ơn mom mk sẽ thử xem ntn
Mom vậy còn đỡ, CH mình có khi cả tháng, đụng vào còn đẩy ra, tao k có sức , mi dâm thế đi kiếm thằng khác đi
12/22/2018 17:12 Trả lời
Ổng mà nói thế thì kiếm luôn tội gì hả m
Sao m dám chak chắn khẳng định k có mqh ngoài luồng vậy m
12/22/2018 03:12 Trả lời
ỉn con kiểu đi lm về mệt đó m, m cố gắng dịu dàng, qtam ck xíu, vậy đc lợi cả 2 m ak
my nguyễn oki m c.ơn m nha
Ck mk cũng đang như vậy . Lấy 4n chưa con .và 2 năm trở lại đây ô ít hẳn ko đòi hỏi gì. Có mà 2 tháng ô cũng nhịn luôn . Có khi nói áp lực cv nữa.
12/22/2018 00:12 Trả lời
2 thang thì hơi lâu nên mon cứ xem lại xem ông ý mối qhe ngoài luồng nào k hay có vd gì mon ạ
Nhiều khi cv streesss á mom.
12/21/2018 23:12 Trả lời
Vc thì cường độ cũng fai khác thôi m.lúc ju nó khác.lúc mới cưới còn hưng phấn nhưng mình nghĩ lâu ngày thì fai giảm thôi m.ko thể nhìu như trước dc đâu.m nên thủ thỉ xem ck sao.cái vụ lâu lâu mà dửng dưng cũng hơi lo ak.
12/21/2018 11:12 Trả lời
Hjx.mình thì từ khj ju tới khj cưới ở xa nhau.1 tuần mới gặp nên vẫn hăm hở lắm.nếu ở chung woai thì chắc cũng như gd m thôi.mà tự nhiên đang đều cái giảm lại thấy hụt hẫng sao ak m ha.
Le Duong đúng r m ạ, cảm thấy mất tự tin như kiểu mk k còn hấp dẫn nữa, chán thật
có thể do công việc của ck mom k được suôn sẻ nhiều áp lực quá nên cũng ảnh hưởng đến chuyện đó mom nên tìm hiểu xem cv của ck dạo này như nào, có gì thì 2 vk ck san sẻ cùng nhau.
12/21/2018 11:12 Trả lời
Vì ck m k bh kể ý mon ạ cứ đòi là kêu ck mệt mà, mk cũng biết là mệt nhưng cả tuần mới qhe 1 lần mà lại k hứng thú gì nữa, kéo theo mk cũng nản, tc đi xg nữa