Chia sẻ nỗi niềm

Vc mình kiêng từ hồi mình biết mình có bầu. Mình về nhà ngoại luôn từ 3m mấy, vc kiêng cử đã vậy xa nhau nên nhớ lắm. Ra tháng đc gần 2 tháng mình cảm thấy thèm và bức bối vô cùng, nhưng ck sợ vết mổ chưa lành, đành cố nhịn tiếp. Nay mình bj cho ảnh trong lúc con ngủ, sợ con thức giấc dễ sợ nhưng hạnh phúc sao sao đó, mình nút tới đâu ảnh sướng rên tới đó mà ko đc rên lớn, tay thì mò tìm vú mình bóp bóp, làm mình cũng phấn khích lắm, ảnh ra xg mình nuốt hết, sau đó tính bj lại cho mình thì con ngọ nguậy dậy, hic. Có con rất vui nhưng những lúc này thì hay down mood [16][15][2]

2 36

Thảo luận

Bj là gì mom
12/23/2018 05:12 Trả lời
Quan hệ bằng miệng ý m
Hnay ck e k nhin dc cho mé mé o ngoài cô bé thôi , xong bảo lại tiếp tục ăn chay ,nghĩ mà thuơg ck
12/23/2018 03:12 Trả lời
Ùa, đàn ông thương mình nghĩ cho mình mới làm vậy, chứ nhiều ng họ ham muốn họ cứ đòi sớm, thứ nhất dễ mang bầu trộm, thứ 2 chăm con mệt nữa rất mất sức và sau này dễ bị sa tử cung, mình cũng chưa tìm hiểu vụ sa tử cung nhưng ck mình tìm hiểu và nói vậy đó, nên mom ráng nhịn nha, nếu thèm nhau quá thì bj cho nhau đỡ thèm, hì
Mình cũng kiêng từ có bầu đến giờ oy ck k dám lm sợ ảnh hưởng con giờ đợi sinh xong oy phải cử mấy tháng nữa. Nhiu khi mún ma ck k chịu
12/22/2018 19:12 Trả lời
Mấy tuần qua mình cũng vậy đó mom, nói chung sợ k dám làm j hết
Mjh bầu hơn 7w từ lúc dj s.a bảo kiêng tek xa nhau 1 tuần r mà nhớ lắm..nếu mẹ con khỏe vẫn nhẹ nhàng dk phải k các m??
12/22/2018 18:12 Trả lời
Mẹ con khoẻ nhẹ nhàng vẫn đc nhưng qua 3m đầu nha mom
E mới có bầu nên kiêng, e lm cho ck nh k dám nuốt sợ bị ảnh hưởng
12/22/2018 13:12 Trả lời
1011 vâng cảm ơn m
Mình sinh mổ mom
Cho mình hỏi ngu xíu bj là sao hả m
12/22/2018 13:12 Trả lời
Bj là blow job, có nghĩa là nút bú ciu cho ck bạn đó, và ngược lại
Mùi vị cái đó ra sao bạn ? Mình cũng không dám nuốt cái đó !
12/22/2018 12:12 Trả lời
1011 trời mình ói tại chỗ, nghĩ tới là khiếp tới già [17][17][17]
Chắc tuỳ ng, mình thì iu tất cả của ck mình
E hồi tối a nhà củng ra e ghê quá nhả hết
12/22/2018 12:12 Trả lời
Nước mình ra ntn hả m
Mình k rõ nữa, do ck mình bj nuốt hết và k có cho tay vào do ck sợ bị viêm hoặc trầy xướt