Thương a

Thương ck đi làm sớm tối về muộn hôm nào về sớm là vui lắm chỉ mong hnao cũng về sớm cho đỡ vất vả

2 52

Thảo luận

m giong m that do. ck di lam ve muon suot mà cu hom nao ve sớm là vui lắm ấy
12/23/2018 12:12 Trả lời
Vậy mom nên massage cho ck mỗi tối khi ck đi làm về nha, cuối tuần thì vc ở nhà mom nấu món ngon cho ck ăn. Ck mình trx kia đi làm cũng tăng ca suốt, cuối tuần thì vc ở nhà dọn dẹp nhà cửa phụ nhau, k hề đi chơi riêng khi k có mình, thương lắm, nên cố gắng chăm sóc ck để tình cảm vc luôn mặn nồng nha
12/23/2018 03:12 Trả lời
Ùa vậy tốt rồi, ck đi làm mà hay gọi đt cho vợ an tâm là ck tốt đó mom, ck mình cucng vậy
1011 Ukm vậy chúc gd M mãi nvay và mãi HP nha
C mình cũng thế có lúc đứa khash đi đườn dài hsau mới về ý
12/22/2018 22:12 Trả lời
Vì minh miếng cơm manh áo thui m ak. Biết lm sao dc
Ck mình đi từ 7h đến 22h. Về ngủ cùng rồi đi làm. Híc. Vợ bầu cũng buồn lắm vì cơm áo thôi. Ck nói làm kiếm tiền lo vợ con. Thương lắm
gia đình cua cũng chúc vợ chồng mom hạnh phúc ấm êm ngày càng khá giả
Tình cảnh giống mình. Chồng tăng ca miết. Thương lắm
[43]
Hic e mới sinh x ck e làm từ 5h sang đến 7h tối thương a lắm mà giờ có một mình a đi lam lo cho nẹ con e nên phải cố ..
salem nghĩ lúc đau bụng đau ko chịu dc cứ ôm ck cắn vào vai ck đau nhưng ko dám kêu cứ để cho M cắn nghĩ lại giờ thương lắm thấu M đau quá a ck còn khóc theo
gia đình cua thật chứ lúc e đau qá e khóc ổng cũng khoc luôn .. cừa khóc vừa nói vk cố lên có a đay r .. mà e bị vừa đau vừa ngủ đau theo cơn đau tận 10 tiếng mới đẻ dc luc đau bò quỳ luôn ck cứ nói cố lên vk mà mắt cứ rưom rướm thương gi đau
Ck mjnh cũng vậy đj làm miết luôn... thương lắm mà vì csong mưu sinh nên gán thôi
Mẹ cún (Ken) ko bé tuổi dê mình tuổi khỉ mình có xem qua cũng bt M ak
Uk mom... khỉ với heo kị á mom nhà mjnh 3 a e mjnh đều kị nhau hết
Ck mình cũng vậy. Đi làm miết. Ốm rồi cũng cứ đi làm à. Thương ghê
12/22/2018 21:12 Trả lời
Mẹ Khoai M thì có 1 bé 3t đang mong bé nữa M chỉ ở nhà chăm con lm việc nhà chúc M bầu mẹ khỏe con khỏe nha
gia đình cua em cảm ơn mom nhiều nhá.[7][7]
Ck mình cũng vậy,sáng 7h đi làm tối hơn 8h mới về.thấy a đi sớm về muộn,công việc nặng nhọc lại thương lắm mà khuyên ck làm ít lại cũng ko đc.chỉ mong a lun có sk và đc an toàn
12/22/2018 21:12 Trả lời
gia đình cua uh m,có ck làm việc nhìu cũng lo lắm m ha.nghề tài xế thì bên Ngoại mình từ ông và các cậu đều theo nên mình hỉu cũng vất vả lắm,lại lo cho sự an toàn nữa.chúc vợ chồng m lun hp và sớm có bé iu nhé [7]
littlestar Ukm cảm ơn M nha M cũng chúc gd M mạnh khỏe HP nha