Haizzz ..

Không biết thần thánh phương nào tái thế ..coi bói hai đứa e kg hợp ..Lấy nhau ở chung sẽ cãi nhau bỏ đi xong quay về cỡ 50-70 lần từ đây tới 51t (là còn bảo nếu còn ở vs nhau dc tới lúc 51) kg là sớm muộn cũng tan vỡ ..còn bảo tính a ích kỉ cãi nhau e kg nhịn dc là e đi 😂..mà trong khi tụi e cùng tuổi 1996..và bây giờ thêm lí do khó khăn để tụi e có thể về chung nhà ..Haizz ..kg pít m nào đã pị coi bói tệ thế mà vẫn ở chung lâu dài dc kg ..E thì e kg tin .a cũng kg tin .nhiều người biết tính e cũng kg tin ..Nhưng mà dù vậy cũng buồn vì phụ huynh (bố )cũng tin .

0 21

Thảo luận

Còn tùy vào 2 ng sống có biết vun vén cho nhau hay ko thui. Chứ hợp đến mấy nghe ng ngoài về đánh đập chửi này nọ cũng bỏ sớm. Sống phải bít mình biết ta chứ sống chỉ bít mình thì chả ai đỡ đk🙂
12/23/2018 22:12 Trả lời
Vâng m .e cảm ơn m
Sếp cũ mềnh cả 2 tuổi tý làm ăn giàu có lắm. Vk sướng k phải lm gì mỗi tội 2 vk ck hay cãi nhau. Sau đó c ý thay đổi tính cách ngọt ngào hơn và sửa soạn hơn thì a ck chiều dữ lắm. Tiền vk thik tiêu gì tiêu k cấm cái gì. Nên quan trọng ở tính cách dù có hợp tuổi nhưng k hợp tính cũng như bà thầy bói nói thôi
12/23/2018 19:12 Trả lời
Vâng m .mà từ lúc quen đến h 4 năm tụi e chưa từng cãi nhau luôn ý .😂..nên h thấy vố lý quá m ạ .
Nhà mình k biết cô em dâu đi xem bói ở đâu,bảo ck mình giàu lắm,còn mình thì tiêu hoang tán sản. Xong giờ mẹ ck cứ gọi bảo con phải tiết kiệm này nọ,mà mình có tiêu gì đâu,còn ck thì cũng chả có lấy một xu. Nghe bà nói mà nản.bói với toán,k nên tin mom ak
Vâng m ạ ..Cảm ơn m đã góp ý
Bói tình cảm gđ cho vui thôi chứ mấy mom đừng tin mà để bụng
Mộc Lan bởi coi bói v á
Mẹ Cua mà theo bt thì bọn e tuổi hợp lắm ý ạ ..Tính tình cũng .Hợp ..Iu gần 4 năm chưa cãi nhau pao h ..Có zì cứ từ từ mà nói thôi
Tốt nhất là k tin bói toán
12/23/2018 18:12 Trả lời
Vâng ..E cũng nghĩ là thế ..
....thua thật
12/23/2018 18:12 Trả lời
Đừng tin bói toán m ạ . Năm ngoái đứa e mình đi xem bói bảo là cuối năm bố CK chết vậy mà đến giờ vẫn sống lù lù , cũng năm ngoái mình đi xem cùng bảo mình rất khó có bầu phải làm lễ , mình ko làm vậy mà giờ bah đc 8 tháng rồi
12/23/2018 15:12 Trả lời
😂😂😂 vâng m ạ ..e cảm ơn m đã góp ý
Ô hay. Ck em sn 96 bố ck em bảo tuổi này cần tìm người sn 96 và 2k . Ông thầy bói này sai sai á. Nghe ck bảo ngày xưa quen nyc sinh năm 96 hơi bị hợp nhau luôn ý. Nhưng có lí do nên phảo ct
12/23/2018 14:12 Trả lời
Thế mơi đau đấy m ..Cả hai đứa sinh cùng tháng cùng năm ..Thế mẹ xem ng khác lại bảo tốt quá tốt ..Mình hợp cả bố ck lẫn mẹ ck luôn ý ..Mà h xem ông này bảo tệ lắm ..Tệ kinh khủng luôn ý .😂😂pây h rầu quá luôn
C gái mình dậu lấy ck tuổi thân. Đi xem 10 thầy 10 thầy kêu k đc, lấy về ck chết. H vẫn hp đẻ thằng con trai nhà giàu có k lo gì hết. Xem bói thì là 1 phần, chứ k nên tín quá, mang tính tham khảo mom ah
12/23/2018 14:12 Trả lời
Vâng e cũng thấy vậy á m ..Chả ai tin ..Mà sợ bố e tin thôi .ngay bố là ng quyết định cho cưới hay kg mà bố lại tin là chết tụi e m ạ ..