cấm yêu

các c ơi cho e lời khuyên với 😑😑😑 e với ny e yêu nhau cũng ms đc 3 tháng thôi. nhưng bọn e chơi với nhau lâu r lên cũng hiểu hết về nhau rồi. dự định là t2 âm này sẽ cưới. nhưng bố mẹ e k đồng ý ( cấm). ny e thì cũng thuộc dạng nghịch chơi bời ( bằng tuổi em). nhưng tùe ngày yêu em anh ý đã ngoan hơn thay đổi khá nhiều ít chơi bời hơn rất nhiều. nhưng bố mẹ e hỏi thì vì ngày trước nghịc lên bây giờ nta vẫn nghĩ a ý nghịc lên bảo với bố mẹ e là nghịch ngợm công tử này nọ :( e k biết làm thế nào nữa. tự e cũng thấy là a ý thay đổi ngoan hơn vì e nhiều nhưng bố mẹ e lại cấm. các mom cho e lời khuyên đi

2 15

Thảo luận

Bằng tuổi về như vừa làm vk vừa làm mẹ nó z
12/23/2018 17:12 Trả lời
😑 k thể đi tiếp à c
Uhm suy nghĩ cho kĩ e à
Mình khuyên bạn thật lòng nhá, bạn nên suy nghỉ kỹ vì theo bạn nói ny bạn thay đổi từ lúc yêu bạn, nhưng hai bạn vừa yêu nhau đc 3 tháng thì ko thể nào khẳng định bạn ấy thay đổi cả. Vả lại 2 bạn còn rất nhỏ 21 tuổi là tuổi đẹp nhất của đời người, còn rất sớm để kết hôn. Cuộc sống hôn nhân ko phải lúc nào cũng màu hồng bạn ạ! Tốt nhất bây giờ bố mẹ cấm thì bạn nên tìm hiểu thêm và có công việc ổn định nếu một thời gian nữa bố mẹ bạn thấy ny thay đổi thì sẽ đồng ý thôi. Chúc bạn tìm ra cách giải quyết tốt.
12/23/2018 16:12 Trả lời
Ẩn danh e nên suy nghỉ vì tuổi e còn rất nhỏ cứ tìm hiểu kỹ e ạ!
Ẩn Danh 83 vâng e cảm ơn c
Mom nên xem xét kĩ Vì chỗ mình nhiều ng chơi bời, lấy vợ xong ngoan ra, bố mẹ ck bảo biết vậy cho nó lấy vợ sớm để vợ quản Nhưng đc tầm gần 1 năm lại quay về tật cũ mom ak
12/23/2018 15:12 Trả lời
Vẫn còn trẻ lắm e ak K sợ lấy ck muộn, chỉ sợ lấy nhầm ck Cứ bình tĩnh, mình mới có 21 tuổi Con trai 21 tuổi vẫn ham chơi và bám bố mẹ lắm Cứ bình tĩnh theo dõi Chờ xem ny đi làm, có chịu khổ làm đc cả năm k đã, chứ chơi bời quen vào làm công ty đc vài tháng rồi bỏ thì tốt nhất nên dừng lại Lấy về thì chỉ mình khổ thôi Mà mình khổ mình có chịu đc 1 mình đâu, lại liên luỵ đến bố mẹ
Mẹ Moon vâng e cảm ơn c :(
😑😑😑
😌😌😌