Bị nghiện

.sau bao ngày k gặp cảm giác sung sướng hp khó tả thế là chiến hết 2 trận any làm đủ các kêu các tư thế sướng lắm các mom ạ nước nôi của mình tuôn tuôn any mình nói vk đang sung đúng k nước ra nhiều lắm đấy.mình chỉ biết cười thôi là ãnh đã hỉu ý rồi.thế là hun từ trên xuống đến tận cô bé còn nói ck bị ghiền bé của vk mất thôi cảm giác lúc đó sướng k tả đc luon mà nước của mình ra thì thôi luôn.xg hiệp đầu nằm quấn quýt nhau đc chúc lại quây qua nói nhỏ lm cái nữa nha vk thế là đè mình ra làm cái thứ 2 .xg cùng nhau đi tắm rồi lại quấn quýt với nhau xg mình leo lên người nằm ôm và ngược lại 2 đứa cùng giống nhau sở thích đó.và thế là mình đc ngủ trong vòng tay anh đến tậng sang .lúc nào cũng để tay ra cho vk nằm lên tay đến sáng lúc nào cũng ôm vk vào lòng mà ngu nữa đêm giật mình mà thấy vk không đăp chăn là kéo chăn đắp cho vk rồi lại ôm vào lòng mà ngu .cảm giác hạnh phúc thật sự .sáng hôm sau mình biết là muốn làm thêm cái nữa lắm nhưng sợ vk mệt hok đi lm nỗi nên nhịn .thương chết mất thoi.sáng mở mắt ra đã nghe đc câu ck iu vk lắm ck k muốn xa vk xíu nào đâu .mình nghe mà k muốn về để đi lm các mom ạ . Và ở a mình thích nhất là anh vừa ôm mình vào lòng và nói vk oi a nhớ vk lắm nghe nó ngọt ngào dễ thương và hp làm sao.tụi mình chưa cưới nhé.hihi còn các mom thì sao nek .

0 9

Thảo luận

m thj cuoi roi, ck m cug z do, cu om vk ngu roi luk nao cug noi ck iu vk nhju lam vk ak. cam giac that hp m nhj
12/23/2018 22:12 Trả lời
Hp thật sự mom ạ.
Chua cuoi la hp nhat choi cam giác mạnh k
12/23/2018 21:12 Trả lời
😍😍😍😍 đầy đủ hết ý mom k thiếu thứ gì
Chia se di mon vo nt chi vs