Haizzz

Các mon cho e xin ý kiến ak, vk ck e lấy nhau đc 1 năm chưa có con, khi khám mới biết ck e ko có tinh trùng, bị vô sinh, vk ck e muốn làm thụ tinh cũng phải kiếm tinh trùng, giờ e biết phải làm sao đây ak, các mon cho e biết ý kién với, e thực sự kb phải làm sao nữa

0 66

Thảo luận

Mon cho ck di mổ hoặc hút tih trug xem bên trog có k. Nếu co mon gửi bv roi làm ivf. Mon đến pk để bs tư vấn kĩ hon
12/24/2018 19:12 Trả lời
Ck mh bị đột biến nhiễm sắc thể xxy nên vô sinh 😓
Ck mình đi khám cũng ko có tt mon nhé. Xong sau đó chọc mào tinh tìm tt và làm ivf giờ bầu 33w rồi. Mon nên cho ck đi khám kĩ nhé. Bs sẽ có hướng điều trị.
12/24/2018 19:12 Trả lời
Bác sĩ bảo vô phương cứu chữa rồi, ck mh bị đột biến nhiễm sắc thể xxy
Mua tinh trùng ở ngân hàng tinh trùng trong bv m nhé
12/24/2018 16:12 Trả lời
Quá Khứ lựa m ơi.nghĩ sao ngẫu nhiên haha
nhoc thì mh tham khảo qua bv thì bảo lấy tt từ ngân hàng nhưng phải đem 1 mẫu khác tới đổi mới đc, còn ko biết có lựa chọn vậy
Thấy thương quá mom ơi, thôi trời cho sao mình nhận vậy, ko con mà vc yêu thương nhau là hạnh phúc rồi, còn nhiêu khi nhiều ng có con mà lại bỏ nhau con cái khổ nữa, mình nghĩ lạc quan lên đi mom
Nhiều khi cũng thấy tủi và áp lực lắm, đâu phải 2 vk ck ở với nhau là xong đâu còn liên quan tới nhiều ng nữa mà, cũng biết vk ck lấy nhau về chậm có con đã áp lực rồi chứ chưa nói là ko có con😓
Mua tt rồi mom
Quá Khứ cái này đồng vợ đồng ck ko là nảy sinh chuyện thạta ấy
Hạt Tiêu uk, cũng khó lắm, ck thì biết mh như vậy rồi thì chỉ còn cách đấy, nhưng kiếm tt từ ng khc cũng là vấn đề đâu dễ
Thế lúc qh co ra k mom
Bs có nói nguyên nhân vì sao ko có tt ko mom? Phải tìm đc nguyên nhân thì mới có hướng điều trị chính xác đc
Trinhgiap🐁 mh kb roiif ak
Trinhgiap🐁 ck mih cũg vay. Mon làm ivf phog khám nao vay
Không có tinh trùng ra. Nhưng có tinh trùng trong tinh hoàn k mom. Tốn kém hơn. Nhưng anh nhà mình cũng k có tt đó. Hồi bé bị quai bị nên k có tt . Vừa rồi ivf và được 1 bé gái đó mom. K có tt ra nhưng trong tinh hoàn có vẫn cấy dc bình thường nhé. Còn nếu k có cả trong tinh hoàn thì có thể nuôi tinh tử. Nhưng nếu cấy mà là nuôi tinh tử thì vừa tốn kém lại nếu có bé gái thì k sao. Còn bé trai thì khả năng k có tinh trùng giống bố là rất cao mom ạ.
Ẩn danh lấy của bố ck ko đc, dù sao các ông cũng có tuổi ròi mh cũng ko thích kiểu vậy
Quá Khứ lấy của bố chồng thì con mình lại là anh em với chồng mình ư. Vậy thì loạn luân ak
Tình yêu đủ lớn em sẽ ở lại bên chồng em
12/24/2018 15:12 Trả lời
Và sẽ tìm cách khắc phục nó hichic
Uk, nhưng vẫn thấy buồn lắm, nhiều lúc cũng thẤy tủi chả bjo mh lại nghĩ gặp vào cẢnh này
Mình nghe có ng lấy tinh trùng của ng thân đó m
12/24/2018 14:12 Trả lời
my nguyễn thế thì ngang với loạn luân ak trời, m giống ý nghĩ của ck mh quá nhưng mh ko đồng ý
Quá Khứ thì vậy mình mới nói là kỳ đó, tjaf có ae nó cũng đỡ, đằng này k có nên chỉ có cách đó thôi ak, còn lấy tinh trùng của ng ngoài thì cũng khác j ngoại tình phải k hi