Lâu rồi mới cho Mộc đi chơi 🤗

Sáng nay còn than thở với các mom việc Mộc ít đạp, hay nấc!! Trưa lại ba Mộc chở hai mẹ con đi chơi, lâu rồi từ hôm bị doạ sinh sớm phải nghĩ dưỡng, tới nay ba Mộc mới cho hai mẹ con đi chơi xa xa 😙 trộm vía dc cho ra ngoài hít thở thay đổi không khí, Mộc vui ha sao mà đạp tưng bừng lại, rồi còn trườn trườn qua lại giỡn nữa chớ 😍 Tưởng nay mà Mộc cứ tình trạng đó chắc mai hai vợ chồng lại vào viện sớm thăm em rồi 🤧 Nay mẹ Mộc 33w, lên gần 11kg, mũi bắt đầu to ra, mặt mập nòng nọng rồi các mom ạ 😝 đà này sinh xong giảm cân cũng cực nhắm chớ chẳng chơi đâu àh nhen 🤣

6 153

Thảo luận

Thích quá mom ơi. Chứ ngoài bắc đang lạnh lắm lại còn mưa nữa. Chỉ biết ở nhà thôi [23][23][23]
12/30/2018 12:12 Trả lời
N P N T ko buồn thò ra khỏi chăn mom ạ. Mà đói chồng mang đồ lên tận giường nhưng vẫn pải thò người ra là 1 cực hình 😅
ruakon trời vậy quấn chăn lại ngủ cả ngày mom nhỉ
Thức chăm bé sẽ sụt cân đấy mom, cứ tròn trịa thế lại hay. Mình mới 2 tuần mà gầy quá
12/30/2018 10:12 Trả lời
Mình bầu lên gần 13kg. Sinh xong, chăm con 2 tuần nay xuống cân hơn so với lúc chưa bầu luôn
Cún con hồi lên bàn sinh mom mấy kí mom
Trong đó nắng vậy m. Chat bù ngoài này đang lạnh lắm. Chúc gđ m đi chơi vui vẻ nhé.
12/30/2018 09:12 Trả lời
Trong em chỉ hơi lạnh sáng nè mom. Chứ trưa nắng ấm áp lắm. Em cảm ơn mom nha
Thích quá m . Chồng mình bầu to h hết cho đi rồi . Về nhà mẹ Ck còn k cho luôn
Mình hôm h cũng chưa dám đi nhiều . Vận động nhẹ nhàng thôi . 37w đi bộ nhiều là vừa
Mẹ Bé Gạo đủng r mom. Em giờ bs sợ đi nhiều quá vỡ ói á, thật ra giờ sinh mộc cũng dc rồi mà nghĩ ráng thêm mấy tuần nữa cho con khoẻ hơn
Hihi chúc 2mc mạnh khoẻ và cán đích thành công nha
Mẹ con em cảm ơn mom nha 😘😘 ngày mới tốt lành mom nha
Sáng sớm gặp 2 mẹ con rồi nhen. Vấn đề cân nặng luôn ám ảnh chúng ta, tớ bầu lên 14 kí, lên bàn đẻ là 62 bước xuống là 51, tới giờ con gần 3 tháng vẫn v. 51 kí k xuống lạng nào.
12/30/2018 08:12 Trả lời
N P N T mà Mộc là boy hay girl mom nhỉ
Cẩm Tiên dạ Mộc trai nè mom ơi
Bụng mom tuột chua mom
12/30/2018 01:12 Trả lời
💋💋💋💋 mom đau sao mom ???
Hom qa đau bụng đi bs kham tử cung vẫn bthuong bé bthuong lún cho thuoc uong vs chick mũi thuoc bgio vẫn con đâu kho chịu mom
Mẹ Mộc chia sẻ bí quyết dưỡng da khi có em bé đi ạ. Da ko hề mụn luôn á. E ăn rau trừ cơm đây này mà vẫn mụn huhu
12/30/2018 00:12 Trả lời
Em chỉ duy trì tẩy trang đều đặn như thời chưa bầu thôi mom, ngoài ra k dưỡng gì á. Em thấy mụn một phần do cơ địa nữa á mom
À thích thế mom nhể, sướng quá đấy. Lắm bà bầu ăn rau, uống mát thế kia mụn vẫn đầy. Bé Mộc sinh ra phải xinh như mom đấy nhé
Mẹ mộc xinh quá . Bầu mà da đẹp á mom
12/30/2018 00:12 Trả lời
K Có mụn là đẹp rồi nè mom.hihi
dunglun chỉ đợi sinh xong dưỡng đều màu như trc lại dc là đỡ nè mom
Mom ở trong Nam à? Nhìn nắng thích quá, ngoài Bắc đang rét có mấy độ thui 😢
12/29/2018 23:12 Trả lời
N P N T ui thời tiết thích quá
ẩn danh vậy mà em cũng muốn cảm ha sao mà đau họng r á mom. Cứ kiểu giao mùa vầy dễ bệnh ghê