Kem dưỡng

Em muốn dưỡng trắng body mà ko biết nên dùng sp nào. Da em thì thuộc dạng da ngăm, còn bị viêm nang lông nữa. M nào biết có loại kem nào an toàn và hiệu quả giới thiệu em với ạ.

2 21

Thảo luận

Mua kem cua cenlia ý m ,body sai ok lm ,kem body với ủ ,ủ như thoa lop mỏng rui 10p tam lai la da bat tone lien vo thoa body cung bộ nua m, chu jo tam trang nhiu khâu ma ngoi lau trong do chan lm ,sai da trang mem mịn cuc ky ,m chiu kho tay te bao chet tuan 1lan body la dc ,sai j ma k tay da chet la lau trang lm ý m
12/31/2018 00:12 Trả lời
Dạ. Em cám ơn m để em tìm hiểu về sp. Chứ giờ bảo đi tắm trắng em cũng ko dám đi. Cái gì nhanh quá cũng sợ
e tẩy tế bào chết với muối abonne 1l/tuần, sd vaseline ngày 2 lần, có thể mua serum vitamin C 21.5 của wishtrend trộn vào thêm cho da nhanh sáng ạ
12/30/2018 23:12 Trả lời
Dạ. Em cám ơn em sẽ tìm hiểu ah
Tẩy da chết-tắm ủ bột đậu đỏ- bôi dưỡng trắng da của Nhật ý mom an toàn
12/30/2018 22:12 Trả lời
Có ảnh sp ko m. Em chăm cháu nhỏ nên ko có nhiều thời gian để dưỡng. Muốn loại nào dễ sài tí m ạ
.hóng
Tắm trắng thảo mộc+kem body
M dùng tuýp serum body tím tím của nivea ấy m. Sáng da lên liền. Tắm tẩy da chết sạch sẽ 1 tuần 1 lần . Tha kem tối ngủ mặc đồ dài tay nhé. Cỡ 1 tháng da sáng rõ ăn tết nha hehe
Khô nhanh ít bết í m. M xin bả cf trộn vs sữa tươi ko đường tẩy da chết nhé mịn da mà thơm lắm hjhj. Chỉ cần da dẻ mịn màn là chồng mê dòi
berua dạ. Em cám ơn m nhiều nha