Nhuộm tóc

Sinh xong mới 2 tháng đã đi nhuộm tóc. Có mom nào như e k? E k để ý j hết. đi ra tiệm cắt tóc ngta tha thuốc lên rồi mới để ý. lên google ngta bảo ít nhất cũng 6 tháng mới dk nhuộm. Cho con bú sẽ ảnh hưởng. [6][6][6][6][6][6]. H sao các mom ơi???

0 29

Thảo luận

Lỡ làm rồi thì m cứ bọc lại mỗi khi gần bé , khoảng 1 tuần sau là hết mùi ấy mà
01/05/2019 15:01 Trả lời
đúng rồi mom. mình cũng tính vài bữa tới hút sữa ra cho con bú bình chứ k cho ti trực tiếp nữa
Ksao mà mom , mom mua cái mũ trùm lại cho con ko hít phải mùi thôi chứ ko ảnh hg j ts sữa mẹ hết . Mình cũng định gần tết lm đây
đúng r mom. k ảnh hưởng sữa mẹ. chỉ sợ con chạm phải tóc rồi hít mùi thôi. mình cắt ngắn ủn nên chắc cũng ks. đỡ lo hơn r. tks m nha
:)) điều cơ bản mà k k tìm hiểu kĩ trc khi làm. H ảnh hưởng con thì tính lsoa
ngta bảo cũng chưa có kết luận nào nói về việc ảnh hưởng hết á mom. nhuộm tóc ngoài da thì k ảnh hưởng tới sữa mẹ
... !!! ... đi lm tóc nta còn khuyên k nên làm ấy mom. Share trên mạng k đúng hoàn toàn đâu
Kg dk m oi... Mui thuoc voi thuoc con du anh huong cuc ki. O my co ba me di lam toc. Con dua vao vai ma anh huong mat ak mon. Len mang coi ne
01/05/2019 14:01 Trả lời
mình cắt tóc ngắn nên bọc lại chắc con cũng k ngửi thấy mùi đâu ha. [6][6][6]
... !!! ... minh kg biet . Bua truoc coi thoi su ba kia làm toc xong con dua vao vai ngu ma anh huong toi mat luon .
Mình địh gần tết uốn tóc vs nhuộm đây m 😂
01/05/2019 14:01 Trả lời
... !!! ... v ok r m nạ [43]
thấy yên tâm hơn hẳn rồi mom ạ. [3][3][3][3][3][3]