cứu với.

mình ơ trong nam về bắc được 1 tuồn thi cái mẹt nó ra như thế này moi người ơi. ai co cách gi cứu mình với.

0 21

Thảo luận

Em củng bị nè mom để mấy ngày là hết mụm rộp đó mom hơi ngứa một chút đúng k
01/11/2019 22:01 Trả lời
đúng rồi mom nay thấy đơ rồi.
mom bị dị ứng thời tiết r, ráng ăn nhiều rau quả, uống giải độc gan nữa nhé, e ng bắc mà mỗi lần sang đông là mặt lại k khác cái mền hoa nè. hiu hiu
01/10/2019 15:01 Trả lời
mình cảm ơn mom nha chắc chỉ ăn cu qua rau thôi mom ạk chư giải độc gan mình đang cho bê bú ko uống được đau
mẹ huỳnh ☆♧☆♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♤ giải độc gan như cà gai leo chẳng hạn mom ạ, nhiều thuốc từ thảo dược mà mom, à mom chịu khó uống nước đậu đen rang nữa nha
Thay đổi nhiệt độ á m.tết này m cũng ra bắc đây.chắc mang đồ dưỡng da đầy đủ hết lun quá
01/10/2019 14:01 Trả lời
tư trước tới giơ mình chẳng dùng gi nên giờ chẳng biết dùng gi cho hợp nửa mom ak
mẹ huỳnh ☆♧☆♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♤ nếu chưa từng dùng thì chỉ nên dùng dưỡng ẩm thôi.chứ dùng bậy nó nặng thêm
m cug chj về bắc mà thấy z nghe sợ ak. hix
01/10/2019 14:01 Trả lời
mọi năm mình về không co bi vậy mom ak chỉ co đợt này bổng dưng lại thê chu
mẹ huỳnh ☆♧☆♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♡♤ ukmz . m cug lâu mới về thoi. nghe nói ngoài bắc đang rét lắm nên cug ngại
E cũng từ miền nam về quê lạnh chịu k dc nhiệt nên nổi đầy mụn hay dị ứng thời tiết m ạ
01/09/2019 22:01 Trả lời
Chắc về đúng mùa lạnh đúng ko?
01/08/2019 22:01 Trả lời
đúng rùi mom mình vừa về được tuồn trước da mình ko co vậy
1 là chưa quen với nước, 2 là dị ứng thời tiết m ah
co cách gì tri được ko mom bận 2 nhóc chẳng đi đâu được. qua soi gương hoảng hôn lun
mẹ huỳnh ☆♧☆♡♡♡♡♡♡♡ mom dùng trị mụn mocha đi. Chỉ cần chấm kem nghệ lên mụn còn nếu mà có vết thâm thì bôi sữa gạo non ý mom.
E có trị mụn, nám tàn nhang, dưỡng trắng da nhé😍. E đã dùngvà hiệu quả