Ck đi nhậu

Giờ này vẫn thấp thỏm ngủ k ngon chờ ck đi nhậu về các mom ạ, gọi điện thì thuê bao cả 2 máy. Thực sự chán nản k biết phải làm sao, cứ khi nào đi nhậu cũng về khuya như vậy, đỉnh cao là có 2 lần đi cả đêm k về. 2h sáng!!!

1 48

Thảo luận

Ck mk cũng vậy. Toàn đi karaoke ôm nên mới về 1 2h sáng. Và mới tại tai nạn hôm 15.12 vừa rồi đây m. Khốn nạn lắm. Nó đi mk gọi nó ko nghe máy, có khi tắt máy nhưng xảy ra chuyện là nhờ ngta gọi mình tới đưa đi bv. Đời lắm thứ khốn nạn
01/12/2019 18:01 Trả lời
Noi chung k sợ gì chỉ sợ nó đem bịnh ze cho mình thôi.nhậu gi sáng đêm mà tắt nguồn dt nữa.gặp mình ze đập cho 1 trận rồi ra sao ra. Ck minh trc kia lau lau cug di 2,3h sag ze. Ze mình đập mặt no luôn xong bỏ đi lam vài lần là ớn à.
Giống mình mới có 1 lần thui mà muốn bỏ luôn
Ẩn danh lần nào cũng là nhậu xỉn quá k về đc, ngủ ở nhà bạn
vô danh ông xã mình thì bảo đi làm đột xuất, haizz chả biết mấy ông nghĩ sao nếu giờ chị em mình cũng đi như thế
Thế thì quá mệt mỏi
01/12/2019 14:01 Trả lời
Mình gọi điện bảo là mày có về ko để tao còn biết lối khoá cửa đi ngủ thế là về luôn [2][2][2]
01/12/2019 13:01 Trả lời
Đây còn thuê bao cơ mom. Mà có gọi bảo thế nó cũng ok bảo cứ ngủ trc đi
vô danh vậy thì kệ xác nó luôn ko thèm quan tâm nữa m ạ cho đỡ mêt mình
Bản thân mk lo trc đi m. Kệ ông
Mặc kệ mom ơi,thay j trông ngóng mệt xác thì mình bấm đt cho sướng tay rồi đi ngủ, mom càng lạnh nhạt họ mới càng cần mom
Vâng mom. Từ giờ mình cũng mặc kệ. Đi cả đêm sáng nay mới về, e cũng mặc kệ, k nói câu nào cả
Mình chán đàn ôông quá
Như Ý đấy gọi là mất niềm tin vào đàn ông mom nhỉ
vô danh đung rồi đó ,
kệ thôi m ơi .e thấy bgjo mk càng lạnh nhạt họ càng sợ mất mình
01/12/2019 03:01 Trả lời
Uhm. Giờ mình cũng kệ, k còn khóc lóc bù lu bù loa như mấy lần trc nữa. Đúng như dự đoán ông ck đến sáng hsau ms về. Lúc mình đi làm chưa thấy về rồi gần trưa nt xin lỗi, nói say quá ngủ phòng ks của a bạn. Mình kệ, trưa về mình ncom xong gọi ra ăn cơm. Vừa ăn xong lại đi ra ngoài, mình cũng k còn quan tâm ra ngoài làm gì nữa
Ngày xưa mình cũng đợi jo chán rồi. Kệ ko về mình cũng chả thèm gọi . Uớc ji có đc tiền mua nhà riêng mình ly hôn ngay để dự con đi cùng
01/12/2019 02:01 Trả lời
Uớc ji cho bọn nó trở thành mình 1 tuần thôi cho bọn nó biêt
Ẩn danh đúng mom nhỉ. Thế là đêm qua đi cả đêm luôn mom ạ. Tối qua mình ngủ dc có 2-3 tiếng. Sáng lại đi làm sớm mắt díu lại cay xeg