Apxe vú

Các mom trên lily chắc it người bị trích apxe vú nhỉ.khảo sát tý đi

1 84

Thảo luận

Làm thế nao để ko bi tắc sưa và phải ap xe vậy các mom ơi. Sinh xong thi cho con bú luôn ak. Với mua máy hút sữa chịu khó hút à các mom
01/15/2019 19:01 Trả lời
Tùy cơ địa sao ấy.đi viện nhiều trường hợp khác nhau lắm
Mình có sữa non rồi, mà thi thoảng có hôm thấy ngực bị cứng và đau k biết có phải bị tắc sữa k
01/15/2019 19:01 Trả lời
M cũng bị. Đau lắm mn mách cách gì cũng chữa k khỏi. Sau lên bv ng ta bảo áp xe cho thuốc uống để hóa mủ về nhà hẹn 3 ngày sau chích. Được 2 ngày thì áp xe vỡ mủ. Vc lại từ nam định lên hn. Làm dịch vụ ở bệnh viện phụ sản hà nội hơn 30' là xong hết 4tr hay 5trieu. Làm dịch vụ nhanh không đau và đợi chờ mệt mỏi. Sáng hôm sau quay lại họ rút dây thay băng là về
01/13/2019 20:01 Trả lời
Của mình gây mê ko phải gây tê
84947591xxx thế có đau ko mom
Đau lm yk mom
01/13/2019 19:01 Trả lời
M cũng bị trích à.lâu chưa m.m lam ở viện nào
E hiện đag bầu 32w nhưg sữa non ra nhiều r . Liệu đến khi sih bé có thể bị như vậy k ạ ? E thật sự kb mog mẹ nào biết nói cho e vs ạ !
01/12/2019 22:01 Trả lời
Tuy ng mom.. Nếu bé bú nhiều k gây căg cứg ngực thi k bị chịu khó matxa ngực hút ssữa hơ vú la ổn thui mom
E cảm ơn mom ạ
Nên lúc sinh mổ xong các mom nói mẹ lau đầu vú bằng nước nóng thường xuyển để sữa mau về. Rồi tập cho con bú từ sớm. Matxa vú kích thích các tuyến sữa.. rất may mình phát hiện kịp thời nhờ y tá mà mình ko bị..
01/12/2019 22:01 Trả lời
Lúc phát hiện m đã tắc nổi cục cứng chưa
Bé TiTi có rồi mom. Tắt mỗi bên cứng hết.. may mà còn mấy tia chưa tắt nên ko bị đau ... bạn sinh cùng mình cứng hết 2 bên đau tới phát khóc luôn á..
Mình cũng bị áo xe, phải mổ và nằm viện 1 tuần, giờ vẫn chưa khỏi,
01/12/2019 21:01 Trả lời
Các mom dùng may hut sữa loại nao vậy ạ loại nao oki gthieu mk mua với. Như vậy nghĩa là cần thiết mua máy hut ak
💕Bo Yêu☘️❤️ chườm đá lạnh đó m, vừa giảm đau lại nhanh tan cục tắc hơn chườm nóng, cái này là bsi bệnh viện từ dũ chỗ mình chữa tác sữa chỉ đó ak, mình dùng máy hút sữa real bubee của nhật thấy cũng oke
Mình bị chích áp xe rồi nè. Ko thể tưởng tượng được. 4 năm rồi mà nghĩ lại vẫn thấy sợ
01/12/2019 20:01 Trả lời
Mẹ Lố họ có dặn về làm sao để ko bị tắc lại ko m
Mình mua đèn hồng ngoại về. Lúc nào có cảm giác hơi căng ngực là chiếu đèn rồi vắt sữa ra hoặc cho con bú
cho e hỏi ngu tý tại s mà bị áp xe vú vậy ạ
Tắc sữa dạng nặng hóa mủ đó m
C đằng nhà CK mình cũng bị mới đi viện hơn chục ngày hút chích
Đau lm mom à.c mom đi viện nào trích
Bé TiTi thấy bà í kêu trời đất mom ah .C í trích ở viện huyện m ah