Con bị đau bụng

Bé nhà mình đc gần 1 tháng tuồi, gần đây đi ngoài hay bị sống phân, thi thoảng lẫn chút máu nhầy đỏ. Các mom có ai từng có con bị như vậy k ah? Mẹ ck mình bảo là bé bị đau bụng, mẹ hạn chế ăn rau, ăn canh, chỉ ăn trứng và thịt luộc thôi.

0 29

Thảo luận

Phân có máu thì nên đi khám m nhé
01/15/2019 13:01 Trả lời
Du kham cho chắc mom ah, co mau la dang lo lam
01/13/2019 14:01 Trả lời
Đi khám đi mom. Có khi con dị ứng đạm sữa bò cũng bị phân nv
01/13/2019 14:01 Trả lời
Mẹ không ăn cá,hải sản nhé, rau canh ăn bình thường, trứng mẹ hạn chế ăn, ở bvien có ghi bảng lưu ý mà, mom lên mạng tìm hiểu nhé, ăn uống khoa học đừng kiêng kem quá, mom ăn đc ghệ thì nấu thịt ghệ mà ăn, thịt bò lợn đều nấu ghệ hết,tốt cả mẹ cả con
01/13/2019 00:01 Trả lời
Nta kiêng đồ biển mom.ạ chứ ăn cá đồng lành tính
Mỗi nơi mỗi khác mình thì dc các nà các cụ khuyện ăn gì và k ăn gì nên mình tin làm theo trọn vía con khỏe đi ị đều bụng dạ chắc mẹ cg khỏe sữa mát nữa nên mình đẻ dx 2 tháng mình chủ ăn thịt cá lóc thịt gà thịt bò trứng và canh rau ngót rau khoai mồng tơi và rau má còn những thứ khác k ăn
Bé bị kiết lỵ rồi bạn cho bé đi làm xn phân đi m còn con bị đi ngoài kiêng ăn đồ tanh nha
01/12/2019 23:01 Trả lời
Đồ tanh có bao gồm trứng k mom nhỉ?
no name có ma trước con mình nhỏ cũng bị mình ăn lá mơ lông với trứng gà ta thái nhỏ rồi rán lên với trứng ăn vậy con hết bị đi ngoài luôn với dk la con bạn phải bú sữa mẹ cơ
Đưa bé đi khám đi mom.bé con chị họ nhà mình cũng đi ngoài có chút máu v đó.đưa đi viện nta kêu bị viêm đường ruột đó mom. Tốt nhất đi khám cho chắc mom ơi.
no name bé này bị năg rồi nên nta bắt nhập viện theo dõi nè
Mẹ Bo thế sang tuần mình phải cho đi khám ngay, search trên mạng lại thấy bảo có thể do bé cố rặn nên bị xước hậu môn
dy khám dy mom
Đi khám đi tiêu hoá có vấn đề
Sang tuần chắc cho đi khám thôi mom
Đi mà khám đi chứ mom lẫn máu là đáng lo lắm đó
Chứ ăn rau tốt cho con ấy , bé ko bị tái mà rau nhiều vitamin nữa
p_84962288xxx mình cũng nghĩ thế ấy, mình bt đã bị táo bón rồi, sinh xong sợ đi vs luôn ấy vì sợ bị trĩ, giờ bảo k ăn rau chắc táo nặng luôn
Gì kì dạ? Kh ăn rau kh ăn canh con sẽ bị táo và nóng. Nên đưa bé đi khám, bé đau bụng sẽ quấy khóc mom nạ
Bé nhà em đau bụng quấy khóc lắm nè mom ơi. Tự dưng kh ăn rau mẹ táo con táo cho xem. Hừm
Mom Boy ❤️ nhiều khi mẹ ck nói mình nể cũng chả nói lại gì