Bé vặn mình

Các mom cho e hỏi là bé nhà e được gần 2 tháng , mà mỗi lần uống sữa vào là vặn mình đỏ cả mặt , nhìu lúc bé lim dim ngủ rồi mà vặn mình thức dậy khóc rồi lại lim dim, cứ vậy liên tục, ban đêm cũng vậy là cả nhà mất ngủ lun nên ai cũng mệt mỏi ! Có fai do sữa ko các mom ? Làm sao cho bé hết vặn mình nhỉ, bé cũng hay sặc nước miếng làm ọc sữa hết ra !

0 20

Thảo luận

Trẻ con bé bào cũng vặn mình hết mom
01/13/2019 11:01 Trả lời
Bé vặn mình rồi khóc nhiều k m..
Bé thiếu canxi 2,3 thag tự động hết,giờ phải chịu z đó mom uống canxi phơi nắng thì đỡ thôi chứ cũng k hết
Bế nhà e gần 1 tháng cũg v tối k ai ngủ đc hết
01/13/2019 01:01 Trả lời
thanh ngân bé mình rặn đỏ cả mặt, quấy khóc cả đêm luôn, nhìu khi bế trên tay mà cũng vặn vẹo ko nằm yên luôn, vừa xót vừa sợ ko bik con có bị j ko ? Bụng bé nhìu khi kiu ọt ọt nữa
Pé Mít Ừm v là y như bé nhà e luôn rầu hết sức
Con e làm và đã khỏi Nhưng cũng thấy nó ng mách dùng ốc gai nướng lên rồi cho vào đun nước cho bé tắm Hoặc lấy lá dương xỉ nấu tắm
M bảo ng nhà đj cắt trộm 1 đoạn dây thừng cột trâu bò ý rồi vứt xuống gầm giường con nằm dần con hết vặn mình m ạk Nhưng giặt quần áo cho con đừng nên vặn Chỉ nắm chặt cho bớt nước đj thôi
Pé Mít vậy m mua ốc gai ấy Bé trai 7 vỏ ốc Bé gái 9 vỏ ốc Rửa sạch nướng đỏ vỏ ốc lên Thả vào chậu nước cbj cho bé tắm Khj chậu nước bốc hơi nóng lên ý m cởi quần áo bé ra cho xông qua hơi nóng khj thả vỏ ốc rồi tắm bt E thấy mn mách thế Chứ bé nhà e dùng dây cột bò
Pé Mít e cũng trên phố Ng nhà phải đj về quê ra cánh động chỗ ng ta cột bò để cắt trộm ý m Làm nhưng k đk nói cho ai biết ấy
Bsung vitD và canxi thêm cho con nha mom
01/13/2019 00:01 Trả lời
Mình có cho uống D mỗi sáng, còn canxi ko bik có cần ý kiến bác sĩ ko ? Mom cho bé dùng canxi loại nào vậy ?
Pé Mít m dùng canxi ống cobrier trẻ em 5ml. Mỗi ngày nửa ống. Còn lại mẹ uống. Cứ dùng 1 tháng ngưng 2-3 tuần
bé nhà e mới dk gần 1 tháng mà cũng bị vậy nè
01/12/2019 23:01 Trả lời
Vâng bé nhà mình ngày nào cũng vậy ! Bà ngoại cứ nói tại sữa ko hợp nên vậy kiu mình đổi sữa khác ! Mình đang uống meiji , ko bik fai do sữa ko, sợ ko fai đổi qua rồi đổi lại ko tốt cho bé
Pé Mít bé nhà e bú mẹ mà vẫn bị đây mom