Máy rửa mặt

Da mặt tớ rất nhìu dầu nên mụn cứ lên thường xuyên , giờ mặt thâm sì luôn . Mà mình thì ko biết rửa mặt như nào cho sạch nữa . Các mẹ nào có sd loại máy rửa mặt nào tốt cho e xin tên vs ạ !

0 58

Thảo luận

Dùng cetaphil á mẹ, sữa rửa mặt này ko bị kích ứng da, có thể tắm dc cho bé là mẹ biết nó k độc hại rồi á, mẹ dùng duỡng da tinh dầu bơ mặt sẽ sáng và đẹp hơn á
01/15/2019 08:01 Trả lời
Bé mình cũng đang tắm loại sữa này á mom , cảm ơn mom nhen
dùng này da mặt sạch lắm mom
01/15/2019 06:01 Trả lời
Mình dùng loại này . Dùng rất tốt . Da mình sạch hơn , kiềm dầu hơn , lỗ chân lông se khít luôn ý . Máy này đắt , lúc bỏ tiền thì sót nhưng dùng thì đúng là thích thật ý 😂
01/14/2019 18:01 Trả lời
M lấy sữa tươi k đường sức lên mặt và massage mặt đi m. Khô rồi thoa lên xong rửa nước ấm. M làm thấy bớt mụn mà da trắng sáng lên. Mịn màng lắm. Phải kết hợp ăn uống nữa nhé m
01/14/2019 18:01 Trả lời
heo iu m cũng da dầu nè m. Nhưng cách ngày m làm thấy đỡ hơn ấy. K thì đắp sữa chua k đường đi m. Nhỏ bạn m nó từng bị mụn mọc đầy mặt và đã xài sữa tươi hết đó m. Giờ mịn láng và trắng, k thấy lỗ chân lông nữa. Nó cũng từng đắp sữa non loại cho ng già uống nữa m.
ngọc ngọc chắc tùy cơ địa mỗi người
Từ ngày mình dùng tẩy chế bào chết và dưỡng kem trị mụn và kem làm mướt dạ. Dạ mình hết mụn và mướt mịn rất nhiều.
01/14/2019 15:01 Trả lời
Mình đang dùng loại này nè. Tốt lắm! Mình dùng hết sạch mụn đầu đen và mụn cám trên mũi, da cũng sáng và đều màu hơn nhiều
01/14/2019 14:01 Trả lời
Đậu Đậu mon ơi mình mua máy đc tặng sữa rửa mặt luôn
84988503xxx ừ .. lần đầu đc tặng thôi mom . Mình mua mất mấy lọ sữa rửa mặt nữa rồi 😄
Mom dùng sửa rửa mặt GON thành phần từ thiên nhieen và mặt nạ GON kết hợp hiệu quả bất ngờ .cần ibox mình
01/14/2019 13:01 Trả lời
Mình có bán kem đông y tái tạo da sài hay lắm nè M
01/14/2019 11:01 Trả lời
Máy rửa mặt có mấy cái nổi như foreo hoặc clarisionic xài bao thích, có tác dụng nâng cơ nữa
01/14/2019 11:01 Trả lời
Để mình tham khảo , dc thì mua cảm ơn mom nha
Nói chung là mom nên đến da liễu khám bác sĩ sẽ tư vấn cho mom còn trên đây mỗi người dùng 1 loại 1 cảm nhận khác nhau khó có thể biết dc bạn ạ
01/14/2019 09:01 Trả lời
Mình trị da liễu mấy năm nay đông tây y j cũng chả ăn thua , dc time đầu sau lại lên í