Ngại

Các m có biết cách nào se khít đc cô bé ko ạ :((( em mới lấy chồng gần 1 năm thôi, mà gần đây qh mỗi lần ông í doggy xong rút ra tự dưng có tiếng phẹt phẹt ghê lắm 😭😭😭 mỗi lần thế e ngại ghê hồn huhuhu

1 99

Thảo luận

Kiêu do nghe tieng phai roi nguoc lại thi hơi no dể vào ben trong ý m
01/22/2019 03:01 Trả lời
Ks đâu mom, âm thanh do nhiều dịch bôi trơn tiết ra, khi cọ sát thì tạo âm thanh ý mà, mình cũng vậy mà
01/22/2019 01:01 Trả lời
M dùng viên uống se khít này xem. M dùng 2 hộp khít khìn khịt rồi. Mà 1 bé sinh thg r nhé😍😍
01/22/2019 00:01 Trả lời
E cũng ọp ẹp .trước có mua lọ khít về dùng. Mới dùng có 2 viên thấy khít khít. Chồng nó sung quá xuất mịa vào trong. Vậy là dính bầu. Hihi. Còn 8 viên nạ
01/21/2019 23:01 Trả lời
https://www.facebook.com/tranglamnh thôi muộn rồi ngủ ngon nhé. B tìm hiểu nha
Cái đó do hơi ở trong nhiều, lúc rút ra hơi bung ra theo chất nhầy nên nó kêu thôi. K phải rộng hay hẹp đâu nhé. Hihi. M đừng lo. Chuyện bt ở huyện ấy mà.
01/19/2019 07:01 Trả lời
Cái này ko phải là do cô bé rộng đâu nha m. Này là do khi mình đẻ song mình ko song hơ và chăm sóc tử cung kỉ nên bên trong bị rỗng ak m, khi qhe là hơi vào song rồi là bị xì ra như mình xì hơi ak. Chị ck mình nek ! Nghe kể hồi chị mới đẻ chị cũng bị như z nhưng ko phải khi qhe ( cái đấy mình ko nghe nói ) mình nghe nói là đi 1 bước là xì 1 tiếng luôn ak, có khi đứng lên ngồi xuống cũng bị 1hoi luôn, mà mình nghe nói là bà ko xông hơ gì hết ak. Mình đây đc mẹ ck với mẹ mình chăm kỉ rồi bắt làm đủ thứ hết, mẹ mình còn mua thuốc ngâm rượu uống để co rút tử cung và dạ con lại nữa kìa, mà uốn cái đấy hiệu quả thật ko bị đau dạ con mà tử cung cũng nhanh lành nữa.
01/18/2019 00:01 Trả lời
Lynn ái chà cái này thì chịu ấy. M nhớ lúc xưa m qh với ng iu cũng z ak.
Ko phải do sinh đâu m. Cái này mình cũng bị lúc chưa có bầu giờ đẻ xong vẫn thế. Tìm hiểu thì là do ko khí vào nên bị vậy
Dùng cái Hồng Âm Tiêu Viêm đó m. Mình dùng rồi thấy sạch sẽ mà ok lắm ak .
01/17/2019 23:01 Trả lời
Lynn bạn lên mạng tìm là có ak. 700k/liệu trình.
MẸ BƯ dạ vâng để e tìm cảm ơn m ạ ❤️
M cũng muốn xe khít mà k bit dùng pp nào.m đang dùng thử phụ khang họ nguyễn m a
01/17/2019 20:01 Trả lời
ddvs hả m
Lên mạng gõ bài tập kegel đi mom. Giúp se khít cô bé ấy
01/17/2019 20:01 Trả lời
e tập mỗi ngày ạ