Nghén bầu toàn thích mấy thứ hồi trước ghét cay ghét đắng

Ngẫm lại hồi đầu bầu nghén ngẩm ngộ thật nha mấy mom Dở hơi toàn thích mấy thứ ngày trước thề sống chết không bao giờ đụng vào Đầu tiên là quả sung. Trời ơi Ngta cứ nói ăn sung cho sướng mà e thề e chỉ thấy chát xin xít như đít bà già ( chỗ e hay trêu thế😂😂). Nếu như không còn gì để ăn e cũng quyết k bao giờ ăn sung. Thế mà bầu phát, cđ đảo cmn lộn 180 độ luôn. Suốt ngày bứt rứt thèm sung. Thậm chí chấm muối ớt ăn ngon lành hết cả chùm. Nhà lúc nào cũng thủ sẵn mấy cân. Đến bây giờ e vẫn thấy khó hiểu, bố e bảo thiếu chất gì thì thèm thức ấy, hay là e thiếu chất chát😂😂 Sau là quả trứng gà, miền nam gọi là lêkima ấy. Ôi ngày xưa ai cho e còn ném cho vỡ đầu ấy. Cái quả gì vàng như... xong còn dẻo dẻo hahaaa e k ăn đc Thế mà bầu phát. Bắt ck bắt moii ng nhà ck ở quê tìm cho bằng đươc. Bữa ăn vèo vèo hết mấy quả. Ăn xong răng vàng ươm như c*t😂😂😂 Thế có mom nào giống như e k? E đang ngồi ăn trứng gà soi gương thấy bộ răng vàng cc của mình đây😆😆

4 90

Thảo luận

Mình bầu lại chả thèm gì kiểu sống chết phải ăn bằng được như mom :)) cái gì e cũng ăn tí, cũng chả ăn đc chua hẳn hay ngọt hẳn như nhiều mom, cứ dở dở ương ương vậy chứ. Kkk
01/23/2019 09:01 Trả lời
Mình thèm sung hết 4 tháng đầu sau đó chuyển sang thích ăn các loại thứ ngọt quả ngọt bánh ngọt aizzzz thèm ngọt tới tháng cuối giờ nè
01/23/2019 07:01 Trả lời
E bầu mà ko thấy thèm gì hết, ăn uống bthuong thôi ah
01/19/2019 12:01 Trả lời
Lilian hihi thế ah. Giờ là thời điểm bé cần nhiều dinh dưỡng lắm, ăn tích cực vào mom
E vẫn ăn cơm như bt ah, ban ngày đi làm thì bận quá ko có tg ăn bữa lỡ hic
Mình thì k bit có bầu k, nhưng ăn cơm nhiều mà thấy ngon miệng lắm, trc thì k có
Vậy mua que thử chưa mom biết đâu lại có tin vui sân đc heo vàng
mẹ bầu vui tính chỉ sợ là mừng hụt thôi
Mình k thích ăn mắm tôm có khi nào nghén lại nghiện mắm tôm k nhỉ
Hihi nghiện mắm tôm là chết dở đó nha, cái mùi nó ám khủng khiếp á mom
😍😍😍😍
01/18/2019 15:01 Trả lời
Hihi mẹ tiểu mao có avata đáng yêu quá vậy nè😄😄😄😄
mẹ bầu vui tính cảm ơn mẹ bầu vui tính.
Mình thị thèm mì gói, ngày xưa có đói cách mấy cũng không bao giờ ăn mì gói, ko bao giờ ngó tới, vậy mà có bầu phát là suốt ngày ăn mì gói, e mua luôn chục gói thủ sẵn trong nhà. Ck e thấy cái ổng chửi e vô duyên, ổng kêu thèm gì ko thèm đi thèm mì gói, ăn vậy có chất gì mà nuôi con 😂😂😂
01/18/2019 06:01 Trả lời
mẹ bầu vui tính đúng hảo hảo chua cay, lúc ck ko cho ăn do ko tốt cho con mh đã nằm hờn dỗi cuối cùng 11h đêm dậy ăn xong mới ngủ dc [2][2][2]
Ha Ly bởi vậy nghén nó như như nghiện luôn á, thèm gì là thèm vật vã k đc thoả mãn k ngủ nổi
em ko bau thi ko kém an j nhju khi có bầu e mún ăn cả thế gioi thuc an mom ạ món gi e kum ăn dc hic ăn hoai ko no un í
01/18/2019 05:01 Trả lời
Cảm tưởng dạ dày k đáy luôn mom nhỉ hahaaa. Nh đừng ăn tinh bột nhiều k mập lắm
e tăng tận 10kg h e về như cũ roi hic còn ốm hơn mom ạ
Bầu mjh cug thich ăn sung ngon mà tốt cho con
01/17/2019 22:01 Trả lời
84977005xxx hihi tại bầu k đc ăn muối xổi nên e mới K dám làm đó ah
Mjh vẫn ăn ý ăn it k ả hưởng j cả
Đùa chư bà bầu ăn sung tốt lắm :)
01/17/2019 19:01 Trả lời
Hihi cũng may mà nghén sung có tí ưu điêm mom ah