Saffron làm đẹp

Nhiều người nói saffron là một thức uống đắt đỏ. Nhưng với những công dụng dưới đây thì đúng là đắt xắt ra miếng. Mình thì thường k hay tin lắm về những lời đồn thần thánh trên mạng mà chỉ khi sử dụng rồi và cảm nhận mới biết được. Sau khi dùng một thời gian thì công dụng mà mình và người thân cảm nhận được rõ rệt là giấc ngủ được cải thiện một cách rõ rệt. Giấc ngủ sâu và ngon hơn. Da mình bầu bí thì khô hơn trước nhiều nhưng dùng saffron uống và làm lotion mask thì tuyệt hơn rất nhiều 🙂. Ô chồng e hay bị nhức đầu vì những chuyến công tác hay những lần thức đêm đều uống một cốc saffron nóng là giảm liền. Với những lợi ích mà saffron mang lại, mua về dùng h mình nhập luôn về bán cho ace bạn bè nào cần nhé! Tết đến rồi mn mua về dùng hoặc tặng người thân thì rất ý nghĩa ạ ! <3

0 20

Thảo luận

Theo những ng bạn mình bán safron thì họ còn khuyên trực tiếp là có bầu k dùng mà Vì nó gây co bóp tử cung Sao mom lại nói bầu dùng đc, mom đã trải nghiệm thật chưa hay quảng cáo để bán hàng Vì trc mình đặt mua, nhưng sau đó biết có bầu là bạn mình k cho dùng nữa
01/22/2019 18:01 Trả lời
huyen chúc m bán đắt hàng nha. Nhưng mình thấy 10 ng bán đều khuyên bầu k nên dùng. M nghĩ m dùng dc nhưng mẹ bầu khác có thể ko. Đừng vì đẹp da hay gì mà hối hận cả đời. Mình bán k lời bnhiu mà lỡ có gì tội con lắm ấy. Khuyên thật lòng
Ẩn danh cảm ơn m nhé !
Là gì nhỉ. Nay Mk mới nghe
Là nhuỵ hoa nghệ tây m ạ
M cho e hỏi ngu tí safron là gì y nhỉ[2][2][2]
huyen dạ cảm ơn m đã thông nao giúp e hihi . lần đầu e nghe ak m
hoa xương rồng cái này về VN cũng lâu phết rồi m :)))
Mình nghe nói có bầu ko uống saffron dc mà b
Mình có bầu và mình đang uống b nhé . Mình bầu 6th rồi