Giả lên đỉnh

K biết có mom nào từng giả lên đỉnh hay nói dối ck về chuyện lên đỉnh k ạ? Em nói dối ny nên giờ cảm thấy khó xử lắm các mom à. 😢😢😢 Chuyện là em với ny dạo này yêu xa, cv anh ấy đang gặp khó khăn, stress lắm. Nên hôm qua em lên sg thăm và xoạc nhau cho anh đỡ căng thẳng. Tính anh lúc này cũng muốn em lên đỉnh rồi anh mới ra, anh sợ em k thấy sướng. Mà thật sự đêm qua sướng thì sướng thật nhưng em k lên đỉnh được! Anh cứ hỏi em lên đỉnh chưa, lên đỉnh mấy lần. Em sợ anh buồn, lại k biết trả lời thế nào nên nói có lên đỉnh để anh xuất ra. Giờ mỗi lần anh ấy nhắc lại em thấy ngại lắm, mà k dám nói thật với ãnh. K biết có phải do lâu ngày k xoạc nên em k lên đỉnh được hay k nữa [6][6][6]

3 55

Thảo luận

Còn mk lên sớm toàn ns dối ck là chưa lên ko hắn cười quê mk chết haha
01/30/2019 14:01 Trả lời
Vậy m dễ lên đỉnh hả? Chứ em cũng tuỳ lúc. Có khi nửa tiếng mà em cũng k lên đỉnh được.
Ẩn danh mk cx vậy á m. Có lúc ck kêu vk lên đi sao lâu thế 😂
E cũng thế ,nhiều khi ck hỏi có sướng k ,e cũng tl là có cho ck e vui ,mặc dù e thấy k sướng gì cả
01/27/2019 23:01 Trả lời
Em nói vậy xong cứ thấy lấn cấn thế nào á m. Có lần em khai thật là mấy lần gần đây em chưa thật sự lên đỉnh, thấy ãnh suy nghĩ nghiêm túc lắm. Cố tìm cách làm em lên đỉnh.
Mình chẳng bh bik lên đỉnh là gì.mặc dù nước nôi và tư thế đầy đủ.chỉ thấy sướng thôi chứ k lên đc.chỉ thích chơi 69 thôi.lần nào ck chơi 69 mình cũng lên đỉnh hết
01/27/2019 23:01 Trả lời
Em thì ny cũng chịu bú liếm lắm nhưng em k cảm giác gì nhiều, chỉ có tư thế đối mặt là lên đỉnh dễ thôi.
Ck m cũng thích trò lm m à ,lần nào chơi trò này m cũng lđ lã hết cả ng ra ý
Người yêu mình chả bao giờ hỏi mình có lên đỉnh ko, nhiều khi đang sướng thì ảnh đã xuất rồi làm tụt hứng lắm
01/27/2019 22:01 Trả lời
Ny em thỉnh thoảng nhịn lâu ngày là cũng hay bị mất kiểm soát lắm m. Mới dặn k được xuất trong là ãnh bắn ra luôn.
Ủa ck muốn xuất tinh khi nào cũng dc hả mấy mom
01/27/2019 19:01 Trả lời
Em nghĩ cũng tuỳ m ơi. Như ny em, ãnh nói là muốn ra là sẽ làm nhanh hơn cho sướng hơn là ra, còn chưa muốn thì cứ đẩy đưa từ từ.
Mình cũng nói dối mà. Sợ ck buồn
01/27/2019 19:01 Trả lời
Mình cũng sợ ãnh buồn. Nhưng sợ ãnh biết được lại buồn hơn.
Ẩn danh híc. Chắc ko biết đâu nhỉ
Mình hồi iu nhau cũng nói dối ck mấy lần bảo lên đỉnh để ck ra. Ko qhe lâu quá mình hay bị rát
01/24/2019 18:01 Trả lời
Ẩn danh 8 năm bên nhau tính ra số lần mình lên đc đỉnh cũng hiếm lắm. Giờ về làm vk ck rùi ko có thời gian ra ngoài, ở nhà thì sợ ảnh hưởng mọi người nên sử nhanh cho ck ra
Loan nhưng mà k lên đỉnh được cũng cảm thấy khó chịu lắm m. Cảm giác chưa thoả mãn á
Đáng lẽ lâu ngày ham muốn nhiều chứ
01/24/2019 18:01 Trả lời
Cũng do lần này em hơi bị khô nên khó lên đỉnh m ơi
Ẩn danh uống nc nhìu trc khi quan hệ sẽ k bi khô và rát í C.
Nhiều khi muốn ck vui nên ns e xong r. Hi
01/24/2019 17:01 Trả lời
Em cũng sợ ãnh buồn nên nói vậy. Mà giờ cứ thấy bức bối sao á. Khó chịu lắm
e qhe chưa bao h lên đỉnh, cũng k sướng
01/24/2019 13:01 Trả lời
C thử thủ dâm bằng vòi nước í C, để tìm cảm giác lên đỉnh , hiểu đc cảm giác lên đỉnh như nào r tìm tư thế qhệ giúp C lên đỉnh ạ. Chế độ nước vừa phải, k quá mạnh nha C. Khi cảm thấy buồn tiểu k chịu nổi và đê mê thì chúc mừng C, C đã biết lên đỉnh sướng như vào. Lên google tìm hỉu nha C.
Cô Tấm khi hôn m mới lên đỉnh, còn khi qhe thì k lên đc đỉnh m ah