Có ai mới sanh 2 tháng đã sài mỹ phẩm chưa

Mom nào sử dụng mỹ phẩm của hảng này rồi cho em xixin ý kiến với ạ

0 15

Thảo luận

Mới sanh k nên dùng hàng này. Chì nhiều lắm mom.
01/27/2019 22:01 Trả lời
Chắc vậy mom ơi mình muốn dùng loại dưỡng nhẹ mà bôi mới mấy ngày mụn lên chi chit
mẹ kem 🍦 mình nói thật nếu có điều kiện thì xài hàng cao cấp. Trung cấp thì xài hàng hàn quốc của innisfree vì có thành phần tự nhiên nhiều. Không có điều kiện thì dùng đồ tự nhiên. Mom muốn dưỡng nhẹ có thể tham khảo đồ innisfree hoặc mom có thể làm hũ nghệ ngâm mật ong dùng rất hiệu quả.
mình thấy dùng k thích đâu ăn mòn da lắm
01/27/2019 21:01 Trả lời
Vậy hả mom. Thương hiệu quen thuộc nên mình an tâm dùng thử ai ngờ mụn nổi chi chit
Xài đc mà...nhưng hãng này thì bình chứ ko có gì đặc sắc lắm, hãng nước ngoài mà sx ở vn thì dùng chỉ láng láng bề mặt da thui m ạ...nếu đã muốn đầu tư thì mua luôn cái serum tốt tốt hàng nhập xài đã hơn í
01/27/2019 15:01 Trả lời
Mình không biết hãng nào tốt nên mua toàn kem dưỡng về sài khỏi bị dị ứng da vì mới sinh xong da lại nhạy cảm
mẹ kem 🍦 nếu nhạy cảm thì càng ko nên dùng loại này vì tonner của hãng này làm ở vn nhiều cồn...kem dưỡng cũng ko tốt lắm. M xài mấy loại dược mỹ phẩm như của vichy hoăc Ecurin, eves rocher, laroch posay hay gì cũng ok lắm nè
Mình trong tháng đã dùng loại nhẹ thôi lúc đó da xài tác dụng nhiêu hơn
01/26/2019 16:01 Trả lời
M dùng loại mỹ phẩm nào m
Giờ thì mình k xài mỹ phẩm nữa do đang đều trị mụn. Mom xài là loại mỹ phẩm hợp vơi da m thôi vì mình k biết mom ntn nên k dám tư vấn. Hi m ra mấy cái chổ bán m hỏi ngta tư vấn cho nhe m
Mình ko có đi ra ngoài nên ko có dùng mp :))
01/25/2019 14:01 Trả lời
Mình cũng chỉ dùng để dưỡng thôi à