Khô da

Trước đây da em là da ngâm,e thấy xài kem lâu trắng quá nên e học theo bạn em nó lột da rồi bôi kem lên,em cũng làm theo nhung giờ đã hơn nữa tháng r e thấy da e tệ hơn trc nữa,da khô lắm,gióng như thuốc nó thấm giờ lại lột da lần 2,em k bt làm sao cho da nó giống như trc nữa,thà ngâm như trc còn hơn giờ đã k trắng mà còn bị khô nữa,bàn tay giờ chẳng dám nắm tay ng yêu nữa,có chị nào có kinh nghiệm làm đẹp chỉ em với

0 9

Thảo luận

Khổ ghê vậy đó
01/29/2019 20:01 Trả lời
Nói chung là để theo tự nhiên là tốt nhất
01/28/2019 08:01 Trả lời
M dưỡng mặt hay body
01/27/2019 22:01 Trả lời
Body nè
ẩn danh v thì dùng tắm trắng kết hợp kem body nha, tuần tẩy tbc 1 - 2 lần là ok m nhé, cái gì cũng cần tg m ạ
E k hiểu những ng dùng các sp lột da để làm trắng như mom k tìm hiểu rõ ràng mà chỉ nghe truyền miệng thế r làm theo sao. Riêng các sp lột da tái tạo da đều có hại, tác dụng chỉ thấy trong thời gian đầu, sau đó da sẽ bị hư hỏng bị tổn thương chứ k tốt đẹp gì đâu. Giờ mom ngưng hẳn dùng cái kia đi, da ngăm cũng có cái duyên của ngăm, muốn dưỡng trắng thì mom ráng chống nắng hoặc đi tắm trắng, muốn nhanh mà hiệu quả dùng mấy thứ linh tinh chỉ có hại thôi
01/27/2019 02:01 Trả lời
E định qua tết e tắm trắng nè,tại da ngăm ko tự tin mặc đầm mặc váy đc nè
Dùng kem thì phải giữ m ạ. Chứ lột da mà ra nắng thì đen gấp lên
01/27/2019 01:01 Trả lời
Lột thường bị vậy nếu dưỡng thì trắng lắm mà ra nắng cái con đen hơn xưa nữa [2]
01/27/2019 01:01 Trả lời