Thương con😭

Bé nhà em sinh được 8 hôm từ tối qua giờ bé khó liên tục😩 sốt hết cả ruột😕 vừa dỗ đc ngu thi ông nội đi uống rượu say hôn hít😩 ôi cảm giác tức kinh khủngl

0 26

Thảo luận

Ôi trời ơi, đừng để ông nội nhậu say rồi hun bé nhé, có trường hợp tử vong ngay ngày đầy tháng vì dị ứng với cồn đó
01/31/2019 20:01 Trả lời
em cung đọc r mon thế em ms lo nè😩 ông chả để ý gi cứ lao vào sốt cả ruột
Bố chồng em cũng hay uống rượu. không biết sau này ổng có như vậy không ,như vậy chắc em tức mà chết mất
01/31/2019 20:01 Trả lời
em đang tức lại thương con.mh cứ bảo vệ con bn thi mn cứ chả để ý gi chán ghê
Mẹ Ken bố chồng em cũng hay say rượu lắm. giờ thấy mà sợ luôn
Đi khám cho bé đi mom, mới đọc báo có vụ đầy tháng bé ông nội uống nhìu rượu hôn cháu nhìu bị ngộ độc cồn á. Mình ko muốn ai hôn con mình hết ak, ba nó mình cũng bắt hôn chân tay ak, bà nội bị viêm hang vị đau bao tử mỗi lần hôn cháu mình sốt ruột, ko lẽ nói thẳng thì ko đc. Ai hút thuốc mình cũng ko cho hôn
01/31/2019 17:01 Trả lời
Mẹ Ken mom lên mạng kiếm mấy bài báo hôn trẻ bị bệnh các kiểu cho ông ấy đọc đi, nói thẳng thì ko đc ta nói xéo
Mẫn Di vâng em phải bảo ck em bảo ông chứ giơ cái giờ cung sợ huhu phát lo nên đc
Sao m ko chốt cửa phòng lại ko để ai vào quấy rầy con
em tức kinh khung bt ks cứ rượu tiếp xúc vs mh còn khó chịu nữa là bé😣
Mẹ Ken bố CK mình còn suốt ngày hút thuốc trong nhà nữa mới tức chứ
Có ai đến chơi k m? Thử đốt vía xem sao m
sáng nay đốt vía rôi á mon oi
Ông nội j mà chẳng có ý vậy mom, người bt đã k đc hôn con rồi huống chi ông có rượu mà hôn cháu. Lỡ ông có bệnh j hay làm sao lại lây qua con đó mom
01/31/2019 16:01 Trả lời
Ẩn danh em thề luôn mh bảo vệ con mh bao nhiêu ông chả để ý cứ hôn ầm ầm
Mẹ Ken ông có đẻ ra đâu mà biết xót mon
Be quay ha mom
vâng mon em ko hiêu sao tư hôm qua nó quấy
K dc hôn con đâu mom
đấy em còn chả dưới hôn nó đây ông nội đã đi uống rượu còn hôn hhuhu tức thế