Buồn hiu

Thực sự e buồn và nản lắm các chị ak. E năm nay 22 tuổi quen a gần nhà cách có 2 tuổi khi bme e bít e có ny bme phản đối ầm ầm vì ko muốn e ui chỉ muốn tập trung vào học tập e hk nốt năm nay thui ak. A làm nghề tóc. Ns thật ra a thu nhập khá ổn còn làm nghề tay trái là tư vấn sức khỏe bán thuốc ak. Bme e luôn có tư tưởng hk đại hk phải kiếm ng hk đại hk đó là lý do bme phản đối ngăn cấm ko cho bọn e gặp nhau. Chán quá năm nay là năm đầu tiên có ny mà ko bít có đk đi cùng a ko khi mà 11h a ms xong việc hiaxxc chán thiệc năm sau a lại đi hà nội suốt ko bít chuyện ty sẽ ntn 😞😞😞

0 1

Thảo luận

Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "nghén" không? Bạn hay tham khảo thông tin về vấn đề bạn đang quan tâm tại link dưới đây nhé: https://lilycare.vn/health/article/keyword/nghen Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
04/09/2019 22:04 Trả lời