Buồn cho số phận

Nếu là 5năm khi con lớn lên mẹ chỉ sợ con hỏi mẹ rằng " Cha con là ai ,cha con đang ở đâu " Mẹ sợ lúc đó trả lời như thế nào để con k bị tổn thương đây ...⁉️ TẾT HAY NGÀY THƯỜNG ĐỀU ĐAU LÒNG GIỐNG NHAU 🙂

2 13

Thảo luận

Mình cũng đã từng như mom.mỗi lần nghĩ đến con hỏi về ba là khóc như mưa. Nhưng cuối cùng rồi mọi chuyện cũng qua mom à.sau này khi con lớn mình cứ nói sự thật cho con hiểu. Con k có ba nhưng con vẫn còn có mẹ ,mẹ yêu con hơn cả bản thân mình mà.chúc mom có cuộc sống vui vẻ
02/18/2019 23:02 Trả lời
5 năm sau khi mình trưởng thành hơn bây giờ. Đã chấp nhận chuyện này và đối diên 1 cách bình thản thì sẽ có cách giải thích với con. Mình sẽ nói thật cho con biết. Nếu sau này con muốn biết về cha. Con mình 3 tháng mấy r. Giờ ngồi nghĩ lại vì sĩ diện của nó nó bảo mình bỏ con bỏ đi tính mạng 1 đứa bé mình còn hận
02/08/2019 13:02 Trả lời
Cố lên mom dù ra sao thì mom vẫn còn có con bên cạnh là tốt rùi... Chúc mom mẹ tròn con vuông
02/07/2019 23:02 Trả lời
M hãy lạc quan lên, sống thật tốt và vui vẻ có kinh tế ổn định để lo cho bé ỉn nhé.
02/07/2019 07:02 Trả lời
Sao v mom
02/05/2019 14:02 Trả lời
Thế ba của ỉn đâu ạh.. Hic đơn thân thế này thương mẹ ỉn [6]
Mẹ Ỉn nhưng ba ỉn phải có trách nhiệm lo cho bé ỉn chứ [6] mà k lo cũng kệ luôn mình tự nuôi ỉn sợ ai kể công rồi dành ỉn với mình Chỉ sợ là mốt ỉn biết nhận thức sẽ tuổi thân lắm, em cũng xa ba từ nhỏ 1 năm gặp 2-3 lần rồi thôi buồn lắm tuổi lắm khi thấy bạn bè ai cũng có ba ẳm bế và mua ₫ồ ăn khi tan trường[6]
Chuyện của mình với ba ỉn nói chung nếu càng cố gắng càng tổn thương con về sau thôi mẹ ụt. K ai muốn sinh con ra thiếu vắng cha hay mẹ nhưng mình k thể nào hàn gắn được nữa chỉ mong sau này khi con lớn lên con luôn luôn vui khỏe là mình mừng rồi
Sao vậy m
Chuyện buồn thôi mom ơi hi
Vì con vì mẹ hãy cứ vui lên nhé